Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini Wanyamwezi Tu??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Jun 5, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Watu wakienda ulaya wanasema wanaenda UNYAMWEZINI wakati unyamwezini ni Tabora.
    Wazungu au wabongo wenye swaga za kizungu wanaitwa WANYAMWEZI hata kama ni Wafipa au wangoni n.k.
    Mzigo mzito mpe mnyamwezi hata kama hawezi kubeba.
    Hivi kwa nini sifa zote hizo wanapewa hawa jamaa na sio wakwere, wafipa, wabende, wachaga n.k...
    N.B: Msilete ukabila tafadhali, labda utani.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaaa......lol
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kwa mara ya kwanza wa2 toka nje hawakuja tanganyka kuuza sura,biashara tu,na mwarabu aliwauza thana hawa kwa 7bbu ya nguv ya kaz,mpaka leo mashamb ya mkonge tanga na karafuu znz wapo wanyamwez.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA ulishafika unyamwezini wewe........??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah Senator p unamaanisha jamaa ndio wale waliokuwa wanaitwa manamba?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...