Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanyama hawafanyi mapenzi kinyume na maumbile?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Feb 28, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nimewasikia watu wakisifia kula au kuliwa tigo, sasa kwa nini wanyama kama mbwa,mbuzi simba hawatumii tigo?
    Swali la pili ni kwa nini wanyama dume kwa dume hawafanyi mapenzi pamoja kama Binaadam? Au tuseme hakuna mbwa shoga au simba shoga? Inakuwaje??? Au ndio tuseme wanyama wamewazidi Binaadam kwa akili?
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ngombe wanaingiliana dume kwa dume, kitendo kinachoitwa bulling ambapo wanamchangia mmoja anayeonyesha tabia za kishoga.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahh hii kali:rain:
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili swali zuri sana ila lingepaswa kujibiwa na wahusika wa huo USHETANI.
    Hata hivyo hii thread haihusu MMU bali inahusu maingiano ya kimaumbile.
    Nadhani hata kule Mambo ya Kikubwa haifai kupelekwa maana nahisi itakuwa na majibu ya KISHETANI zaidi kama itafafanuliwa kama mleta mada anavyotaka
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hawafanyi hivo kwa sababu hawana akili kama tulivo bin adam.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanyama naona wametuzidi akili
     
  7. mohsein

    mohsein Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hakika wametuzidi akili, na wanajua nini kichafu,wapi kumekatazwa...ila duh!! binaadamu sasa ukisikia neno "la mchina hilo" ukiacha kuangalia unayanyima haki macho ysko..kwani utaona dude hilooo....mawazo yanakuwa kitigotigo tuu...kah!:wink2:
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu hujawachunguza vizuri,wanyama wanafanya sana tu ushoga ningeweza kukupostia hapa video zinazoonyesha ushoga wa wanyama lakini hii ni public forum kama ukitaka waombe mods waihamishie mada yako jukwaa la wakubwa ili nikuunganishie video za wanyama wakilana tiGo dume kwa dume kisha ubadili hiyo heading yako hapo juu.
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi niliwahi kusikia mbwa shoga wapo,sasa sijui kama kuna ukweli au laa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mmmh!!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :mad::loco::loco::loco::loco:
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    curiosity ya binadamu ndiyo inayomfanya awetofauti na wanyama, kunavitu vingine tumeiga kwa wanyama kama kulamba chumvi, denda, mikao wakati wa tukio...,
     
  13. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wanyama huwa wanaingiliana kinyume na maumbile, kuna siku moja bata dume lilimpanda jogoo hadi jogoo akafa! Halafu kuna jamaa yangu alikuwa na mbuzi beberu ambalo lilikuwa na nyege balaa... yaani halichagui mbuzi wa kupanda; lilikuwa linapanda hata mbuzi dume wadogo wadogo.
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani ndege(kuku, bata, njiwa nk) anapigwa wap mpipi? najua wanakulana tigo
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    nafakiri wanyama ni wacha mungu kuliko bin-adam,.....
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kuona mnyama amuingilie mwenzake kinyume na maumbile yake,wanyama wanajua ni wakati gani wa kufanya tendo na wanakuwa wanajua ni kwa ajili ya kuleta mtoto na si vinginevyo.Kutokana na Mungu kutujaalia sisi binadamu utashi wa kujua mema na mabaya tumeamua kuutumia utashi huo kwa kufanya mabaya na kuacha mema ambayo Mungu alitujaalia.
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nimewahi kuwaona MBUZI katoliki...........
     
  18. N

    Nothing4good Senior Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio hawana akili, sisi binadamu ndio ha2na akili.2naacha kufuata kufuata aliyo2elekeza mungu na kutaka kujaribujaribu kila ki2
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Jamani, ni 'tiGo' au 'tigo', sielewi.
     
  20. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumekwisha
     
Loading...