Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wengi wanapenda kumegwa bila condom?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by analysti, Sep 18, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje kukujibu wenyewe!
    Kwa tunaoheshimu ndoa zetu hilo hatulifahamu
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    huwa hawasikii utamu
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu uliuza mechi sh ngapi?? Au ulifanyia batter trade kati ya mapenzi na maisha yako??
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haohao wakikupa na ka std kokote urudi tena kutuambia.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walio wengi huwa wanasema zinawaumiza
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ukiondoa suala la mimba na stds, 'pipi ni tamu zaidi ikiliwa bila maganda'! Ni ajabu sana mpaka leo hii watu bado tunapima HIV kwa kutizama kwa macho.
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sababu,kuna wengine wanaamini ya kuwa condom ni kwa ajili ya malaya tu{hao huwa hawapendi kujiingiza kundi hilo}wengine huhisi kwa kuwa wao wamependa kupitiliza,huyo anaempenda kwake special ni bila condom,wengine wanaona condom haina raha ni kama unawasokomezea liplastic,wengine tufe wote anajisikia raha anapomrushia mwenzake vidudu,mwengine wanapenda wanase mimba pengine wataolewa.sababu zipo nyingi,ila mihangaiko ya nini jamani?kuwa na mmoja huwa hatoshi mpaka vijana muhangaike?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    kwa sababu wanawake uliokutana nao ni wale wasiojali maisha yao wala kesho yao
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu nenda kapime upesi... Hakuna cha kuuza mechi wala nini!...
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wao huwa awadai kondom kwa kuwa zinakuwa nyepesi kuishiwa mafuta baada ya hapo ni maumivu tu kwa hiyo sasa bora dry halafu uzuri wa dry mwanaume ujiachii sana kama ukiwa na ndomu sababu ya kuwa care zaidi..
     
  12. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu anayekataa ucvae condom huyo atakua kaukwaaa,so znduka mzazi..anayejirinda hawez kukubal kavu kavu..so kapime mzaz
     
  13. E

    Edwiny Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wamesha choka na maisha.ndio maana hawa jali.
     
  14. M

    Mbuli Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ambao hajaolewa hupenda matumizi ndomu lkn wake za watu hawataki kabisa ndomu. Sijui ni kwasababu gani....
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Endelea tu kuuza mechi na wengine wakija uwape! Alaf ungewauliza vizuri hao uliotembea nao nafikiri wangekupa jibu lako!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umesema kweli na inasikitisha saana... Kuna rafiki yangu mmoja (tena msomi) nashangaa siku hio katoka kwa boy friend wake ana so much energy na furaha ya juu saaana.... ikabidi nimuulize kulikoni?? The jibu alinipa niliishiwa pose kabisa... nilishindwa sema lolote; kua huyo boyfriend wake toka wameanza huo uhusiano wa two months siku hio ilikua ni mara ya tatu kufanya hilo tendo - Siku zoote the guy alikua anatumia Condom, but siku hio hakutumia.... Furaha ya huyo rafiki yangu ilikua kwamba sasa the Guy inaonesha kaanza kumuamini (yeye mdada) maana kalala nae bila condom, hivo ni kisa cha firaha yake!! Imagine ni mwana chuo.... kasoma but elimu bado haijamkomboa pande hizo.... kwamba kipimo cha kupendwa ni kulalwa bila condom... while i thot otherwise....
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mkuu ni kweli wanawake hawapendi kucondomize.sababu kubwa ni kwamba wanawake huwa wanapenda kweli.yaani anajitoa kwako kwa kila kitu ndo maana unapomtongoza inakua ngumu kukubali huwa wanogopa kutendwa.yaani yupo tayari kufa kwa ajiri yako.so vyovyote utakavyo yeye anakubali.ndo maana %kubwa ya wanake wameathirika kuliko wanaume.ndo maana ukaambiwa mwanaume ni kichwa.kwenye mapenzi mwanamke hana kauli.so wewe mwanamme akili kukichwa.usimdanganye mwenzio anapokupenda.mia
     
  18. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    be carefuly wt ya movement,so wanapokataa ww unakubal na unaenda kavkav,jal afya yako!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Very true
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuwa makini. Usione kama unashinda game kwa ku do bila condom. Kumbuka hakuna mbadala wa maisha, nenda kapime!
     
Loading...