Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini wanawake wengi ni rahisi kudanganyika?ukimwahidi gari ukamwanzishia driving school tayari!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MANGI1979, Mar 26, 2012.

  1. M

    MANGI1979 Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akina dada zetu msikubali kudanganyika kirahisi hivyo nawapenda nyote nyinyi ndio mama zetu na ukipewa gari chukua na kadi yake litakuwa lako kweli bila kadi utakuwa umeazimwa
     
  2. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    junior,

    huko si kudanganyika ila ni kwamba wanawake wengi wanapenda maendeleo kwa haraka
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani kadi ina jina lake? na akigushi sheria inamkamata
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    mwanamke mara nyingi hupenda kuabudu uongo kuliko ukweli. UKitaka kumpata kirahisi mdanganye tu utaona.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hoja yako haijakaa sawa, inahitaji maelezo mengi sana ili kujieleza!
     
  6. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wengi wao wanapenda kutembea wakia wamekaa hilo ndo tatizo!
     
  7. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    na kwann na ww utumie silaha ya maangamizi ktk kumtongoza dada wa watu? silaha nyingine mbaya ni kujifanya unataka kumuoa na wakat mwingine unatoa na mahari kabisa. lo!!!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhh gari enh?
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhhh wanawake bado siku hizi wanahongwa magari
     
  10. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ww hupendi kua na gari (kutembea ukiwa umekaa)? siku ikupate shida au uwe na mzunguko mrefu na mda wako ni tight ndio utajua umuhim wa gari
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hirizi za mjapani zitatuua wengi
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi kumongoza ambaye alishawahi kuonja
     
  13. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kama una status fulan gari ni muhimu na si luxury, na ndio maana viongoz wetu wengi wa kisiasa au aliekua na status bidae akionekana kwenye public transport hua ni gumzo
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukipenda vya bure ndiomatokeo yake.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hehehe! Tukitaka na kadi wanakataa. Acha watuazime azime tu. Lol
     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ivi mwanaume ukimnunulia mwanamkw gari au nyumba bado utajiona mjanja?..huo ni upunguani na kupungukiwa uanaume..iyo pia ni dalili ya kuishiwa nguvu za kiume...nenda kavu kavu mwaga sera zako chukua kitu chako weka ndani....

    wanawake wengi wameamka kwa sasa...wengi wanadrive magari yao na wanajiweza kiuchumi...hao wachache wanaodanganywa wamekosa mwelekeo wa kimaisha ndo mana wanapewa magari bila hata kadi!
     
  17. M

    MANGI1979 Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyakwaratony chukua gari kama unapenda likusaidie kufuata eiaraviis kwa urahisi kifaru wangu lakini ukishakuwa nalo ununue mninga kabisa uchonge koffin uweke store tusije pata shida kwenye budget ya mazishi.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    we mwenyewe ukipewa gari utakubali vile vile....:wink2:
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata wanaume nao wanapenda vya bure....!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we huwa unapotelea wapi?
     
Loading...