Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wazuri sana kwa umbo wengi wao hawaolewi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Mar 6, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hako ni kautafiti kadogo tu nilikofanya. Naomba msinishambulie sana wazee wa research. Katika tembea tembea yangu, nimekutana na wanawake wa kila aina. Lakini mara nyingi kila ninayemwona mzuri tena mzuri haswa, nashangaa hajaolewa. Hii imenitokea mara nyingi sana. Siku moja tulikuwa tunaongea na rafiki yangu mmoja kuhusu suala hili, ajabu nae aliniunga mkono kwamba wanawake wazuri sana kwa maumbo wengi wao huishia kuzalishwa na kuishi single.

    Haya wanaJF mnakubaliana na conclusion hiyo, na kama ndivyo, sababu yake ni nini?
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko right kabisa, wengi tunaogopa pressure tunawaona sana!!!!!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu!
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nakuunga mkono mkuu, maana mwanamke mzuri sana atakukondesha bure!!!!
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mkuu sababu inaweza ikawa moja kubwa.hawa viumbe wanakosa bahati hiyo kutokana na wao wanapojitambua kwamba wao ni wazuri.hujikuta wanakosa heshima kwa mpenzi/mume hujionyesha dhahiri kwamba wao wanamajivuno hata ukimpa kibuti haitapita siku moja kabla hajapata mtu atake mwahidi ndoa.tena wanakamsemo kao WEWE UNANIONA WA NINI WENZIO WANAONA WATANIPATA LINI
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cowards
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heee mie mbona mzuriiii na nimeolewa?? :rain::rain::rain:
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280

    Hongera zako Maria. Wengine wanaogopa pressure za binti aliyeumbika kuangaliwa kila apitapo huku njemba zikitokwa na udenda.
    :behindsofa:
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanzilishi wa thread ametumia lugha ya 'wengi wao' akimaanisha kuwa baadhi yao hawako hivyo. Kama ni mzuri basi ni miongoni mwa hao wachache.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa mimi nikiwa ni mmojawapo huwa tunaringa sana sababu unakuwa na list ndefu huko nyuma inakusubiri so maringo kibao. Kuna msemo mwingine unasema men are like daladala if u miss one another one is around the corner.
    Matokeo yake tunaishia kuolewa na wanaume wa ajabu ajabu tena wengine wazee. Maoni yangu sijamsemea mtu nimejisemea mwenyewe
     
  11. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo maringo yanakuwa mengi sana,mimi nilikuwa nae mmoja akaniambia eti yeye ni mzuri nisijaribu kumuacha nitajuta yeye ndio anajuta saa hizi baada ya kumwaga,wanajisahau sana kwa jinsi wanaume wanavyobabaika juu yao
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hao wazuri mnaowasemea hebu niambieni wakoje. Nataka nijilinganishe....
     
  13. regam

    regam JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It is very very difficult to live with a very beautiful woman!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    They are potential diet to every elligible man
     
  15. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni wale ambao kwa maoni ya wengi inadaiwa kwamba ni wazuri wa umbo (utasikia miguu ya bia, umbo namba 8, english figure, nk) na sura (baby face, nk), lakini mara nyingi watu hawaangalii tabia zao!
     
  16. N

    Nothing4good Senior Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha nina hako kamsemo subri nikaache mara moja nisije kosa mwanaume
     
  17. w

    watarime Senior Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Maria Roza!

    Nani kakwambia ww ni mzuri kwa kiwango chake! Nway labda mpaka tuku asses! tehehehe haya mamaa yawezekana mzuri, ila co kwamba wote hawaolewi ila fractional ni ndogo sana!

    Thanks
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu kuna wanaume wasiojiamini!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wanaume tunataka WIFEY MATERIAL na wengi wao hawana hizo sifa.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wengi wa hao wanawake wanapopevuka hufwatwa saaana na wanaume wenye pesa na asilimia kubwa ya wanaume wenye pesa ni waume za watu na ili kumnasa kirahisi pesa zitamwagwa hapo ahadi kemkem so utakuta mwanamke kamaliza tu form four tayari ananunuliwa gari na mme wa mtu kapangishiwa nyumba nzima kafunguliwa biashara so kwa dizaini hiyo wewe bachelor uliyemaliza chuo ndo kwanza unaanza kazi na kimshahara cha mwazo ukimpata mwanamke wa hivyo utaishia kuchanganyikiwa tu. waume za watu wengi ndiyo wanaowaharibu hawa wasichana. nna mifano minne ambayo ina support mawazo yangu. sasa hivi kuna dada yupo ofisini nnapo fanya kazi ana t.a.k.o la kufa mtu na ni mzuri kweli hapo alipo salary ni kwa commision lkn anatembelea VEROSA wapo weeengi tu ma meneja directors MDs wanawapromote isivyotakiwa. so mkubwa ukimwona wa hivyo wewe tambaaaa utaumia tu
     
Loading...