Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wanapenda sana kutikisa kiberiti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by demokrasia, Oct 18, 2011.

  1. d

    demokrasia Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume nina mpenzi wangu ambaye anapenda sana kutishia kuniacha kila inapotokea ugomvi kidogo tu. Mara nyingi nimekuwa nikijitahidi sana kuomba msamaha hata kama kosa ni la kwake, ili tu mambo yaishe tusonge mbele. Wiki moja iliyopita kama kawaida yake amenitishia kuniacha na akaniambia kuwa hanipendi, hivyo niache kumpigia simu ili nimsahau. Lakini safari hii sijataka tena kuomba msamaha, badala yake nimemwambia kuwa ok waweza kwenda, nitapata mpenzi mwingine. Zikapita siku nne sijamtafuta, ghafla yeye kaanza kunitafuta na kuniomba nimsamehe kwa maneno aliyoniambia. Wana JF naombeni mawazo yenu, hii maana yake ni nini?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    huyo siyo, umepotea huko, achana naye mtaishia pabaya, tafuta wa kufanana naye, mambo ya kutikisha kiberiti sijui kutishia kuvunja yai yalishapitwa na wakati
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Nimependa saana response yako ya mwisho ya kuonesha msimamo na kwamba you don't care any more... IMO kama unampenda na unaona kabisa anakufaa ni heri umrudie maana kisha tia adabu kua you have limits too za kua pushed... Na kabla huajafanya hivo mueleze ukweli wako wa jinsi anavokuboa na kwamba abadilike....
     
  4. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana demokrasia,mi naona mpe mda labda mpo wengi na anashindwa kuamua yupi ana pendo la kweili.mweleze kuwa unampa muda ili a-reconcile na huhitaji vitisho in future.
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Usipende kuish maisha ya tamthilia. Uwe mkweli. Mpenz wako ni vyema akajua kitugani unakipenda na kitugani hupendi. Anapo fanya makosa mweleze. Utageuka mume ***** halavu wenzako watakula mzigo kilaini. BE A REAL MAN!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mdekeze kama unampenda wacha akwambie anachojisikia...
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii tabia ya kurudia rudia slet naomba invisible umpe BAN huyu kijana ili akome
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeeeee!,......hata sielewi
     
  9. d

    demokrasia Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    halaf usipende kurudia rudia thread hapa jamvin plz,..hata kama ndio demekrasia sio hivyo mkuu
     
  11. b

    bush lover New Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mwenzangu nadhani tulikuwa sote katika tatizo moja mimi nami ni mara sita zinafika Mrs ana niambia amechoka na anataka aondoke mwisho uzalendo ukanishinda nikamruhusu. lakini karudi na hasemi kitu.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    KUwa mweli kwake na msiogopane bana
    maisha ni kuishi bila kuw ana wasi wasi kila siku
    Maisha gani ya kuwa wewe ndio wa kusugua goti uonekane mkosaji kila mara wakati mwingine ambao makosa sio yako
    Kama anakupenda mwambie na yeye ajiweke katika viatu vyako wewe akae hapo ulipo aone ni nini kitatokea
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh ahsante kwa kuonesha msimamo
     
  14. d

    demokrasia Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mkuu. bila msimamo hawa watu wanasumbua sana.
     
Loading...