Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wanapenda sana kutikisa kiberiti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by demokrasia, Oct 17, 2011.

  1. d

    demokrasia Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume nina mpenzi wangu ambaye anapenda sana kutishia kuniacha kila inapotokea ugomvi kidogo tu. Mara nyingi nimekuwa nikijitahidi sana kuomba msamaha hata kama kosa ni la kwake, ili tu mambo yaishe tusonge mbele. Wiki moja iliyopita kama kawaida yake amenitishia kuniacha na akaniambia kuwa niache kumpigia simu ili nimsahau. Lakini safari hii sijataka tena kuomba msamaha, badala yake nimemwambia kuwa ok waweza kwenda, nitapata mpenzi mwingine. Zikapita siku nne sijamtafuta, ghafla yeye kaanza kunitafuta na kuniomba nimsamehe kwa maneno aliyoniambia. Wana JF naombeni mawazo yenu, hii maana yake ni nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maana yake alikua anakuchezea kwasababu anajua wewe ni mnyenyekevu!!

    Hii ndio nafasi yako ya kumwonyesha kwamba wewe ni mwanaume mwenye msimamo...kama unampenda waweza kumrudia ila umwambie kabisa kibiriti kimejaa hicho next time akikutisha ndo basi tena!!
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo umemuonyesha umekomaa sasa!
    Pia Demokrasia ndugu yangu, huitaji kuwa hivyo kwenye mapenzi....
    Kabla hujachanganua kuhusu hicho "kutingisha kibiriti" cha maana kwako ni furaha pia una haki ya kupokea pendo!
    So kikubwa jihoji mwenyewe je unapendwa... kuhusu kupenda sina wasi hadi kupost hii thread ni unampenda huyo binti!
    Kuwa free n' fair katika mahusiano yote......
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiukweli tunapendaga kubembelezwa!ni ka mchezo tu ako! kama ilivyo kidalii poo!
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli aisee
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msamehe ameshagundua sio kila siku jpili,baadhi yetu ndio tulivyo kila utakachotuzoesha inakuwa hivyo hivyo,cha msingi badili huo utaratibu na uonyeshe uanaume wako na sio kuomba omba msamaha hovyo,ungechelewa tu angekusumbua sana huko mbele ya safari!
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kubembelezwa ni haki yenu,na hako kamchezo ka kutishiwa eti ntakuacha_ni kwamba mnakua mmejua udhaifu wa huyo mwanaume,...wengine hatutishiwi nyau kamwe,...mna watu wenu wa kuwatishia kuwaacha,.....swaga poa ila sio eti ntakuacha.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    well said da Canta.....
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anadekea chake jamani ebu msamehe....
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Welcome to the club brother. Sasa umeanza kufanana fanana na wazoefu. Bado kuna mengi hujayafahamu kuhusu hawa viumbe na unatakiwa kujifunza zaidi.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    ndo maana wanaume wasomi na wenye akili 'hushindwa' sana kuwaelewa wanawake...
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyo ni kichaa nusu, mpe last warning, ameshajua we ni **** kwake while unampenda akikuzingua mtimue and try to find the most suitable chick for you. Asikuchezee mazee kwani wanaotafuta hzo chance wako kibao baab sema kuwajua ndo ishu.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahaha! The Boss. wanaume gani sasa wenye uwezo wa kuwasoma wanawake?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    trust me.....hakuna mwanaume ambae ni 'bingwa' kwa hawa viumbe....and vice versa....

    wazee wetu walisema siku nyingi mno....'ukimchunguza kuku huwezi kumla'.....tafakari....
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kuna mzee wangu mmoja ana umri wa miaka 75..

    Siku moja ananiambia mpaka nimefika umri huu sijajua wanawake wanaitaji kitu gani katika hii dunia ili watulie...lol
     
  16. innovg

    innovg Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa strong wewe ni mwanaume, ukiwa too fair kwa wanawake wanajenga mazoea mabaya ambayo yatakushinda mbeleni
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa watu usipokuwa na msimamo wanasumbua ajabu. Amini wanaume na wanawake wametofautiana mambo mengi sana hususani kitabia.
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeona aisee!

    wanaendesha maisha kwa artificial behaviour walizosoma kwenye books

    mwanamke peleka kama kidume dume atakupenda na kuhadisia wengine

    Kwamba huyu mume wangu balaa usimchezee
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa hakuna mchezo na moment tamu kama hiyo loh! naipendajeeeeeeeeeeee
     
  20. d

    demokrasia Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nashukuru kaka. Nipe shule zaidi kaka.
     
Loading...