Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wanakuwa hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kakungulume, Aug 3, 2010.

  1. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba msaada wenu wana JF mnisaidie maoni.
    Mimi nina GF wangu akikosea usimwambie, ukimwambia umekosea kufanya jambo fulani basi
    hapo atatafuta kila njia na namna na wewe uonekane kukosea ili aseme mbona wewe umefanya vile
    na vile, hata kukusingizia kosa kwa mfano; nimekuona na msichana mwingine sehemu fulani ili mradi tu
    apate kianzio cha kukushutumu....

    Hivi hii ni kwa wanawake wote au kwa huyu wangu tu?
     
  2. Safari

    Safari Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hiyo ipo kwa baadhi ya wanawake, sio wote kaka..
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wala hatuko hivyo huyo wako ana ka tabia ka ajabu sana ..ila jitahidi ajirekebishe kabla hakajazaa mambo makubwa ..hii mambo ya mbona mbona sio fresh kabisa .
    Awe anakubali kosa kama amekosea aombe msamaha na ajirekebishe ,na wewe kama kweli umekosea akwambie na kuwa anasema mbona wewe ulifanya hivi mara vile .
     
  4. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    sio wote mpendwa ni baadhi tu ya wanawake tena wao hupenda kumpasha mtu ila wao hawapendi kupashwa.
     
  5. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hajakomaa kifikra ndio maana hakubali kuambiwa kuwa amekosea mweleweshe pole pole mwisho atakua anakubali unachomweleza na pia atambue kuwa wewe ndio pekee wa kuweza kumwelewesha/kumwelimisha
     
  6. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Suala sio kukomaa ila hapo ni kunya anye kuku akinya bata kaharisha
     
  7. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    FL1...hapo si anataka ku-balance makosa yake kwa kusingizia
     
  8. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    labda namna unavyomwambia inamfanya awe defensive...jaribu kutumia njia ingine....
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kimeo hicho kaka.
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo walilonalo baadhi ya watu (wanaume na wanawake). Jaribu kuongea naye politely labda ataelewa na hatimaye atajirekebisha kama ame-determine kuwa na wewe.

    Kwa upande mwingine wewe usiwe chanzo cha upinzani/ukinyume anaofanya kwako. Tengeneza (facilitate) mazingira ya maelewano yenu, kisha naamini mtakwenda muswanu du!
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wengine wanakumbushia makosa ambayo yalishasamehewa na kusahaulika kitambo. Utasikia "wewe umesahu ulivyonifanyia wakati ule?" So what, unalipa kisasi?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hujambo cousin?
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anakukumbusha kama hata wewe unakoseaga!!! stop criticizing
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ili iweje? kwani past mistakes ziletwe kwenye majadiliano ya leo ;;;yaani wakati mwingine utakuta mtu anakuhesabia all past mistakes ; mie huwa naona hiyo wanaitumia ku justify there present mistakes; na si fair!:A S angry:
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I am not criticizing, but rather raising a point. Hii inaapply either way. Kama kila jambo likitokea mnakumbushia past mistakes hii ligi haitakuwa na mwisho na wala hamtajenga. Kwa nini ulijimbikizie mzigo wa mambo yaliyoisha moyoni? Unless ulisamehe lakini hukusahau. Kama umekosea omba msamaha, sio kutumia makosa yangu kujustify makosa yako!
     
Loading...