Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini wanawake wanakubali kufanya haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtanzania in exile, May 22, 2012.

  1. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,

    Naamini sote tumewahi kusikia na hata kuona sex tape zinazotembezwa kwenye mtandao. Mara nyingi huwa za watu maarufu lakini pia hata za watu wa kawaida zipo nyingi tu.

    Kinachonitatiza ni kwa nini mwanamke anaweza kukubali kurekodiwa wakati akiwa ana seksiwa? Wako ambao wamekuwa victim wa wapenzi wao (au walidhani ni wapenzi wao) ambao hurekodi mchezo kisirisiri, mimi siongelei hawa. Naongelea hawa ambao wanaokubali na kuwa active katika namna wanavyojirekodi. Hivi huwa wanafikiria fikiriaje kuwa tape hiyo haitomalizikia kwenye mtandao? Hawa huwa katika dunia gani hata wasifikirie ni namna gani kitendo chao kitaaibisha familia zao?

    Sababu kubwa ya kuuliza haya ni kuwepo kwa sex tape mpya ya kijana wa kike wa kitanzania ambayo imeanza kuzungushwa kwenye mtandao. Huyu ni kijana nasikia ni mwanafunzi wa mwaka wa pili katika moja ya university huko USA. Kwa mujibu ya walioiona video hio anaonyesha dhahiri kuwa anajua kuwepo kwa video chumbani mwao na infact mara kadhaa anampa muongozo bwana/boyfriend wake angle gani aweke hiyo webcam.

    Hivi kuna raha gani ya kujirekodi ukiwa wakati una sex na mtu? Kwa nini kijana wa kitanzania anasahau maadili ya kwao na kusiriki katika jambo kama hili? Inasikitisha sana!
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wengine wanajirekodi kwa matumizi yao binafsi na inatokea mtu wa karibu au hata moja wa wenzi kwa sababu mbalimbali kama visasi, pesa kuamua kutoa hadharani
     
  3. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats good point hapo, katika karne hii tuliopo na namna teknolojia inavyokuwa kila siku, inakuwaje kuwaje mtu anakubali kujirekodi ilhali kuna 99% possibility ya video hio kuingia kwenye mtandao iwe kwa kuibiwa, kisasai au chochote kile? kwa nini watu hawafikirii hayo? pia kina issue ya kuiaibisha familia yako, tunaiga wazungu kupita kiasi, mengine ni too much!!!!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hivi hao wanawake wanajirekodi wakiwa wanafanya peke yao..?..na huyo mwenzie yeye haleti aibu kwenye jamii......?na unadhani wanalazimishwa.....hawajui wanachokifanya?.....
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This +1. dada analeta aibu lakini kaka anaonesha ujogoo, really hypocritical

    @ MtanzaniaInExile
    it is possible to remove a video/image online! just contact the web master (or person in charge of keeping the site up) and ask him to take it down.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maneno ya kweli haya.

    Lakini kuna mmoja nimemuona anaitwa Asha Madinda amejirokodi anatingisha wowowwooo mpaa nataka kwenda kulijaribu, lakini naogopa Aids pale huyo hakuwa na mwanaume :biggrin:
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Ni mimi huwa najiuliza hili mara kwa mara
    lakini jibu lake sijalipata.
     
  8. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli MUNGU atuhurumie
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kaazi kweli kweli.
     
  10. K

    KIDHEHA Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    mi nafikiri watu wengi sana wametawaliwa na mawazo ya ngono mda wote ndo maana wanafanya huo upuuz.mapenzi lazima yapewe nafasi yake
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    We mzee mwenzangu Mamndenyi , haya mambo tuwaachie vijana.

    Sisi enzi zetu kupiga picha lazima uende studio na redio na maua unaweka juu ya stuli na pozi kuuubwa. Unajihakiki kama bugaluu na raizoni zimekaa vyema. Nywele unazipiga kwa kitanna cha mti. Shati vifungo kama ishirini hivi tena lazima liwe la kubana. Saa lazima ionekane na ilikuwa lazima iwe kubwa kama mita ya maji. Jamaa anakupiga black and white na unaambiwa uje uchukue picha baada ya wiki mbili! Ole wake asikupe negative ya picha....

    Haya mambo kina RussianRoulette, gfsonwin Cantalisia, Erotica Bishanga na Rejao walikuwa bado kuzaliwa na kina Kongosho na AshaDii walikuwa bado hawajavunja manyungo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii ni biashara ambayo imeshamili sana katika nchi zilizoendelea, na hina mshiko mkubwa sana huko.
    Hawa jamaa baada ya kuona wanatumia pesa nyingi sana kutayarisha hizi sex video, now days wameamua kuja nchi za Kiafrika na Asia kama watalii, ilihali wana yao moyoni na wakishatimiza tu uhondoka kwende kumalizia kuedit makwao na zinawaingizia pesa nyingi sana.
    Pole kwa Mtanzania aliyeingia kwenye kamchezo haka.
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahah hahha hahha,
    Babu Asprin kwa upande wangu inawezekana maana nilikuta tu hizo picha ila sikuwepo wakati zinapigwa lol!



    BTW,Haya mambo ya kupiga picha za utupu au wakati wa kufanya na mtu akaona ni ufahari ni ulimbukeni tu na kuiga iga mambo ya huko ulaya sijui na matumizi mabaya ya utandawazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Lakini tukipigwa picha wakati nakukagua nadhani haina ubaya si eti eh?:photo:
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tupe link yenye huyo mdada wa kitanzania tujue kama kweli amerekodi...lol
     
  16. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame on her.
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ujue ukiwa na mwenzi wako halafu mnahaminiana uwa wengine wanajitoa akili aidha kwa kudhani kwa kufanya hivyo ni kudumisha mapenzi au lah..........sidhani kama ni kuiga tabia mbaya za kizungu mimi naona kama tabia mbaya tulikuwa nazo toka zamani ile sasa zinaonekana wazi kutokana na teknolojia
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Iwekeni link basi...........who is she?
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahha hahhhaha hahahhah,
    Uwiiiiiiiiiiiii babu mbavu zangu mie lol!
    Mie ulishanikagua enzi hizo na hatukupiga picha,
    Sasa niko kwa mume wangu Rejao ananikagua mwenyewe na hakunaga mambo ya kupigana picha lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    weka youtube link yake tumuone.
     
Loading...