Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wa kimasai hawakati viuno wakati wa nanii...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Mar 2, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba nahisi, nimeshuhudia mwenyewe baada ya kubahatisha marembo wawili wa kimasai. Mmoja nilimuuliza kwa nini ametulia wakati mwenzie napanda mlima aliniambia eti hajazoea. Mwingine nilipomuuliza alinieleza ukweli kwamba ndivyo walivyofundwa na wakubwa wao. Eti mwanamke wa kimasai hatakiwi kumkatia mauno mumewe. Akifanya hivyo mume anaweza akapeleka mashtaka hata kwa mshenga. Eti ni uhuni. Jamani, hii ina ukweli wowote?
     
  2. P

    Pomole JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio,hiyo nimeisikia mara kadhaa!!Wao hawatakiwa kufanya chochote zaidi ya kumruhusu mdau afanye mambo yake!!!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hili linaukweli wamasai waume hudai kukatiwa viuno ni sawa na wao kufanywa wake watu.ILA HAWA WA MJINI HUPENDA SANA HAYO MAUNO
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwaa mwaa mwaa mwaa hahahaha,.....duh hili jukwaa noma kweli
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Kwani kidogo...naona bado kidogo niripoti abyuz. kha! hii inatakiwa iende kule kwa Maria Roza bana
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe wenyewe walishakupa jibu?
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ntajaribu siku moja then ntakupa jibu
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe umeshaprakitisi na umeona na umeambiwa unataka nini tena?? Wewe umetoa ushuhuda mzuri tu huna swali hapa lakuuliza zaidi tukuulize wewe ulijisikiaje baada ya kutokatiwa mauno
     
  9. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nawapenda wasiokata sana maana wengine huwa wezi tu
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha mbali ssana.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dumelambegu awe straight tu kwamba alitaka kutufahamisha kuwa ametembea na warembo wa kimasai, full stop!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wao huwa wanataka tu ile kitu namesa mesake....................
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaa, hii kali!!!
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao uliopata labda ni wa kijijini kabisa
     
  15. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ilitokea kesi moja hospitali sitasahau. Mama alikuja na mme wake baada ya ultrasound wakapewa majibu kuwa mimba iko nje ya kizazi. Mume alikuja juu vibaya sana nilishangaa kampa bibie kibao whaaa mimi kwisa ambia wewe mama yoyoo tulia,we hapana tulia sasa ona nasababisha mimba nakaa inje! Jamaa akatoka!
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    another jokes! teh! teh! teh!
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Hii story yako ungeipaka make-up ingetulia sana kule jukwaa la jokes.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we! Wanaume wenzio unatubusu! Nitakusemea.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha! Uwiiii....
     
  20. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,027
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Dume la mbegu,
    Ulijaribu ukaona
    Ukauliza kwa wahusika wakakujibu
    Sasa ukweli unaoutaka ni upi au utoke kwa nani zaidi ya mhusika?
    Kama huwezi kuwaamini wahusika wenyewe basi amini hakuna
    utakapopata jibu sahihi labda kama tu ulitaka kuwajuza wengine
    kuhusu hilo.
     
Loading...