Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake siku hizi wanaachika mapema?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Jun 7, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani ivi ilo tatizo linasababishwa na nini?


    Nawasilisha.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wanaume siku hizi wanaachwa mapema?

    Changanyikeni imeongezeka
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwanini wanaume wanaachwa mapema???:shut-mouth:
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    DA MBONA IVO?
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mana haukawii kusema amfikishwi
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapi?
    kwa hiyo zamani walikuwa wanafikishwa huko?
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Katika ndoa nani anayeachika?fikiria dadaa wacha LIGI
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    We utasumbua.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    siku hz watu wengi wanaona kwa kuangalia mwonekano wa nje kuliko tabia, ukifika kwenye ndoa( humo ndani) unagundua tabia alzonazo mwenzi wako hazilipi so unaamua kujiweka pemben mapema.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok samahani sikulenga kuleta ligi
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ok ├╣menena vema,weka mawazo hapo watu wafaidike na mawazo yako
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Nafikiri thread hii ingesomeka vizurio zaidi kama ingesema hivi


    KWA NINI NDOA ZA SIKU HIZI ZINAVUNJIKA MAPEMA.

    The way you have posed the question is as if women are responsible for all the problems!
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Wazo zuri bt wanaoachika ni wanawake ndo mana ikawa hivyo mkuu.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Okay ni kweli ingawa thread yako iko subjective!!! the way ilivyo itakuba one sided responses kama

    1) wavivu
    2) hawajui kulea watoto
    3) hawajafundwa
    4) Hawajui kuangalia nyumba zao
    5) hawajui kuteunza nakuwabembeleza wanaume


    Lakini kwa mtazamo huo, haitasema lolote kuhusu matatizo ya wanaume kwenye ndoa

    1) walevi
    2) Wengi hawatimizi wajibu wao wa ndoa na kuwafanya wake zao kutoka nje
    3) wanapiga wake zao
    4) e.t.c

    Asubuhi njema
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwanini useme wanawake peke yao na sio ndoa za siku hizi hazidumu???
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Jaman shilingi inapande mbili huu ni upande mmoja,hope hata huo mwingine waweza julikana kwa kuutazama huu.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha udikteta bana aliyesema hivyo nani?? Kote kote tu kunafanyika hakuna cha wanawake wala wanaume
     
  18. Smartmind

    Smartmind Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawafikishwi.
     
  19. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa karne hii sio wale wa zama za mama zetu ( Digital age Vs Analogue) ni wasomi, wana uelewa mkubwa ( Upeo wa kufikiri na kutafakari mambo mbali mbali) ni watafutaji wazuri wa maisha, wanajituma na mwishi wanajua mbinu nyingi kupambana na mfumo dume. Hivyo ni lazima Wanaume tuishi na kinamama kwa nidhamu na kuheshimiana na kushauriana, kutambua kama mke ni mwenzi wako katika maisha wala si mtumwa wako.
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Bado hujajibu swali DA.
     
Loading...