Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini wanawake hawatoi sifa au kukandia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Feb 24, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nahitaji sana kuelewa hili, mara nyingi humu utakuta topic nyingi zinahusu wanawake wa sehemu fulani sijui watamu, sijui wanajua mapenzi, sijui wanawe utakuta wanaume wanajitoa, wanachangia kweli experience zao na wanawake wa aina mbalimbali, wenye kutoa sifa haya, wenye kutoa dharau nao wapo, sasa nachoshangaa ni kwamba mbona wanawake wao huwa hawatoi experience zao kuhusu wanaume wa mikoa mbalimbali au nchi mbalimbali? sababu ni nini? au wamefundwa kuficha siri za wenzi wao?, au ni aibu? au hawana experience ya kutosha? ( which is understandable maana wanawake si donoa donoa kama wanaume) ni nini haswa?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi sio hulka ya mwanamke kueleza eleza mambo ya mahusiano kiivo!! Yani utokee mwanamke uanze wanaume wa Kingoni ni watamu!! Mmmmmmh sijui lakini mmmmh!!!
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeumbwa na aibu!!
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ok, kumbe ni aibu..............lakini nasi si tuna haki ya kuwadiscuss kama wao wanavo tudiscuss?
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mnatusemaga na vibamia vyetu?
     
  6. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuna haki,weka mada uone tutakachofanya!!
     
  7. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamjioni,mtu una kibamia hutulii utafikiri una tango,hatupendi muendelee kujiaibisha!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mnatusema sio? This sridi is closed!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada Carmel haipendezi kwa mdada kumdiscuss mwanaume hasa maswala ya mapenzi.
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila wao ndo wana haki ya kutudiscuss na kutudhalilisha? je inapendeza wanaume kuwadiscuss wanawake kwenye ishu za mapenzi?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tena wanasema vibamia vilivyopikwa
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhh ni ngumu kweli kwa mdada kukaa chini nakuanza kusema mwanaume yule yuko hivi...wa mwaka juzi alikua vile....wa sasa hivi nae hivi!!Haipendezi wala haivutii....
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Navyofahamu carmel wanawake nao huwa wanadiskasi sikubaliani na hili swala la aibu siku hizi hakuna cha aibu
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy nyie mkikaa kikundi cha wanawake huwa mnadiskasi banaa.....
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe wanawake mnapenda matango zaidi ya vibamia eeh?
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mfumo wa maisha kuwa mwanaume amekuwa ni kinara wa kuwa na wanawake wengi katika mahusiano yake tofauti na mwanamke ndio maana wanawake mnaona kuwa wanaume wamekuwa wanawadiscuss,mwanamke atadiscuss nini na wenzake wakati kakutana na mwanaume mmoja au wawili tu katika mahusiano yake?Jibu utakuja kuona hakuna cha kudiscuss,hivyo wanawake lichukulieni hili jambo si kama mnadhalilishwa bali ndio hali halisi ya maisha tuliyonayo.
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huko saloon hua mdadisikasi mpira?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmh labda ni kweli Fynest..ila binafsi sijawahi wala sifagilii!Kuna dada mmoja ye alikua anaongea mambo ya chumbani kwake kama kwa mtu yeyote na mahali popote!Nlikua namuona wa ajabu kweli!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi hua sidiskasi chochote...kama nimeenda kusuka ntatulia nikimaliza napotea'!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Carmel mwanamke hawezi toa siri kama wanaume.

    Si unaona hata wakikaa vijiweni wanavyoanza kuongea mke wa fulani, tena si mwanamke ni demu fulani yuko hivi ana ma*** ana K*** ya vile ana nini na nini sijui mambo kibaooooo mpaka wanachosha.

    Hebu sema we unaweza kuanza kusema kwa wanawake wenzio eti mume wangu ana kibamia?? Au hilo tango?? Au hajatahiriwa? Zaidi utakuta unaweza kusema sipendi mume wangu alewe au awe na mwanamke mambo ya ndaaaani huwezi sema kabisa
     
Loading...