Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume wengi kwenye ndoa ni wabaili???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikishirikia katiko wito mwingi wa kusuluhisha shida za watu za ndoa
    katika hili ni vizuri nikujuze wewe unaejiandaa kwenye ndoa ndoa ni kutumika
    nimeangaliawanaumewengi wakiwa kwenye uchumba wanatumia kweli wakiingia
    kwenye ndoa wanabadilika kama smahani kuita hili"kenge"" ama kinyonga

    ifike wakati tujiulize umejiandaa vipi kwa ajili ya ndoa ndoa si kuvaaa pete tu
    na kunywa na kula na kwenda chooni nyumba inaanza baada ya saa sita na nusu wana
    posema sasa wanaharusi wakapumzike hapo ndipo nani kasa nani garasa linaanza
    wakati huu wa kujiandaa kwenda kanisanai kushiirki ibada takatifu naomba nikujuze
    iwapo una tabia hiyo hilo ni roho spirit ya ubaili unaitaji kujitoa na si hivihivi kwa maombi
    binafsi ya kufunga na kukeshaa..hii itakusaidia kuishi kwenye raha katika ndoa..

    Umeoa huyo ndio wa kutumia nae aijalishi una kipato gani kaaeni chini wekeni vipato vyenu
    kuleni mema ya nchi acheni maisha ya ubahiri ndoa gani unamtoa mkeo mpaka siku ya bday
    hiyo ni laana ukiangalia na wazazi wako walikkuwa wanatoana siku za bday sasa jitoe
    aina garaama sana ni kujianda tu na kupanga sala zako mungu akusaiidie kuishi kwa raha jamani
    mema ya nchi unakula hapa hapa duniani nani kakwambia mema ya nchi yako mbinguni baibo
    iko wazi ukifa inafwata hukumu na mbingu ni za bwana bali nchi ni ya dunia ...akili kichwani

    wish roho ya kusihi kwa raha na starehe kwenye maisha yenu mungu aondoe kale karoho
    ka ubaili jamani yaani natamani nianzishe kaibada cha kuombe na kukemea ubaili kwenye maisha
    ya wana jf ..weewe unaacha maharage na ugali kwako unakwenda job unarud i unakaa
    rosegarden/bpoint unazungusha round kama mwehu na laki zako unaondoka na alfu 30 ndio
    maana nasema hata wale wanaopiga vidole kwenye nguo zetu ruksa kama mkeo wengine wanachoka
    ati yaani nyama ule wewe alafu umletee vijiti mkeo na uchafu wa nyama mdomoni shamee
    shamee shamee

    hope kubadiliaka soon
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa kuna wanaume duh wagumu kuliko jiwe yani pesa anaitolea chooni,ukitaka pesa ananunaaa...akaaa mie mwanamme hivyo apana bora kukosa kuliko mashaka hayoo......
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mi wala sina mpango wa kuoa!!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Inategemea na ubahili wenyewe. Kama pesa anayoifanyia ubahili inatumika kwa mambo ya msingi kama vile kujenga, kulipa ada za watoto au labda kuanzisha biashara mpya.......hapo sawa. Lakini ubahili usiokuwa na manufaa kwakweli hapana! Kuna wanaume wengine wabahili nyumbani kwake alafu akitoka nje anaenda kutumbua na marafiki zake, ukimuomba hela anaenda kuhesabia pembeni, kuletewa tunda mpaka siku ukiugua wakati ye kila siku anapigiza makreti ya kufa mbweha........khaaa!!!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mwaya wazo lakao zuri raaha ujipe mwenyewe babu ukisubiri utapewa kinondoni cementry wakikushushia michanga na udongo ukutane na waliona hamu uwaachie wanaweka na jiwe kabisa usiamke
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si haki sawa bana kwanini alaumiwe mwanaume pekee?
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Umetoa maelezo marefu lakini hujaeleweka. Unaposema ubahili una maana gani hasa hapa? Kingine mimi nilidhani ukisuluhisha ugomvi wa ndoa yaliyoongelewa yanabaki kuwa siri yako na wahusika sikutarajia yaanikwe kwenye mtandao. Kwa ufupi wewe ndugu yangu maadili sifuri kabisa.
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap! Uonevu mtupu!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanawake tujishughulishe tuache kutegemea waume zetu kwa 100%, wakati mwingine wanaume wanafanya makusudi ku2nyima hela za mengineyo na kwa makusudi wanaacha hela kidogo inayotosha ugali "jela" ili mke uchukie uamue kujishughulisha. HAKUNA MWANAUME WA KIZAZI CHA SASA ANAYEPENDA KUISHI NA MKE GOLIKIPA.
     
Loading...