Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume wengi hudanganya kwenye hili………………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, May 10, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni mara ngapi umeshawahi kusikia malalamiko au hata kuvunjika kwa ndoa kutokana na ugunduzi wa wanawake kwamba waume zao walishazaa nje bila kuwajulisha wakati wakioana? Jibu bila shaka litakuwa ni mara nyingi.

    Ni mara nyingi kwa sababu kwa kiasi kikubwa wanaume huwa hawapendi kuwa wakweli kuhusu maisha yao ya nyuma, hasa yanayohusiana na uhusiano na wanawake na hata watoto (kama wapo).

    Mara nyingi huamua kusema kuhusu watoto wao wa nje baada ya ndoa, wakiamini kwamba katika kipindi hicho wake zao watakuwa hawana njia isipokuwa kuwakubali watoto hao.

    Lakini ni afadhali wangekuwa wanasema ukweli wote ili kuepuka dhahama na wenzi wao...........!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakubalina na wewe 100% ni bora ujue ukweli mapema kuliko unaletewa mtoto keshafika miaka 10 unauliza hiki kituko kinatoka wapi unapewa hadith kibao mpaka kichwa kina uma.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu wanajua wanawake wengi 'wanafungwa' na ndoa. Kuwaambia kabla wakati bado wanaweza kukimbia wanaogopa (wanaona ni risk ambayo sio ya lazima) hivyo wanasubiria wawaweke vifungoni kwanza ili waishie kulalamika/kununa na kuitisha vikao tu na sio kuondoka. Kwa kifupi HAWAJIAMINI kwa hao wenzi wao.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanapenda story, yani kama huwaelezi story zako basi wanakuwa kama wamekosa raha...cha kushangaza pale wewe ukitaka story zao utajuta kuliza.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kwa wale ambao hawajui kua wana watoto nje ya ndoa mpaka baada ya kuoa inakuaje?? kuna mi wanawake mingine inapata mimba za wanaume hawasemi huko mbeleni akiona mwanaume mambo yamekaa fresh kifedha na katulia ndani ya ndoa ndio yale siku unasikia hodi mlangoni kaja na kimwana sa hapo sijui inakuaje
     
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya iyo n kweli kuna watu mpaka apo unaongea basi wanaficha wake zao ktk hilo au wachumba zao
     
  7. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kuto jiamini ila kwa anaye jiamini anasema kabla maana hiyo imetokea kabla hamjajuana na huyo mwanamke unayetaka kumuowa sasa tatizo liko wapi au ugumu wa kumwambia ukweli?
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nani kakudanganya kwamba wanawake wanapenda kuambiwa ukweli?, shauri yako. Tena kwa taarifa yako wanawake ni waongo kuliko hata wanaume! Kama una mke, kila siku lazima udanganywe kitu angalau kimoja!

    Mungu alisema ishi nao kwa akili, unajua ni kwa nini? HAWAELEWEKI, ni WAONGO, kila mwanaume analalamika kama sio hadharani basi kimoyo moyo. ila nawapenda sana!

    take it as a joke!
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ukimwambia ukweli humpati?
    Mnaanza kwa kudanganyana, mambo yakikaa sawa ndio unamweleza timu ya mpira uliyonayo
    .
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    watoto wana shida gani
    leta hata mia......
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hata unapomtongoza ukileta story za ukweli unakataliwa,kakija kajamaa kampige sound za uongo anakubali. Sijui tuwaelewe kwa lipi?
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kama alizaa kabla ya ndoa sawa ila kama ataleta mtoto baada ya ndoa hapo patachimbika mbona! Ukweli humweka mtu free!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    true true, ni vyema kumueleza mwenzako mapema ili akubali kusuka au kunyoa
     
  14. J

    JOJEETA Senior Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa najiuliza y huwa hawasemi na wakati imetokea b4 marriage,mfano alizaa mwaka 1985 alipokua 4m5,akaja kuoa 98,mke anakuja kujua kua mumewe ana mtoto na anamuhudumia mwaka 2008....cio fair ni bora kumtel mapema ili kieleweke
     
  15. papag

    papag JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 603
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mimi nilipa ukweli..na hakusepa yupo na maisha yanaendelea
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinachouma ni kuwa analeta mtoto ambaye amepata wakat amenioa hapo ndo kinaponuka kizaazaa ila kama akiniambia ana mtoto kabla ya ndoa yangu na yeye mi sitakuwa na shida.
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ai na wewe umeng'ang'ania "kifungo" lol.........

    Sio sheria ya uanaume hiyo ni uoga tu, mi suala la Malaika wangu namwambia mtu siku ya kwanza tu wakati namtongoza akiwa ananikataa anikatae vizuri!!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heri wewe unakuwa umeepusha mengi!!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole sana Michael! Wewe unaangalia tu kumpata mwanamke, wakati huo huangalii wanao watajalelewaje!
     
  20. S

    STEGRA Member

    #20
    Feb 5, 2013
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaelekea wewe ni mmojawapo kati ya wale walioleta mtoto wa kuokota huko nje akiwa katika ndoa ya ndoa yake maana jinsi ulivyotetea. pia uongo wao wa vitu vidogovidogo sio sababu ya wewe kutafuta vifurushi vya wototo na pengine hata uwezo wa kuwatunza huna matokeo yake unmrundikia mkeo mizigo. Wanaume acheni hizo tabia
     
Loading...