Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini Wanaume (wengi) hawana "Stress" na ni wenye furaha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, May 21, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    1. Wakioa wanabaki na jina lao la ukoo.
    2. Matayarisho ya arusi hayawahusu kabisaaaaaa!
    3. Wanaweza kula wanachotaka bila ya kuogopa kunenepa.
    4. Hawana wasiwasi wakati wa tendo la ndoa kwa vile hawawezi kupata ujauzito
    5. Wanaweza “kucimba dawa” popote (ugomvi wao uko kwa manispaa tu).

    6. Hawahitaji kusindikizwa vyooni na hawaingi wawili wawili choo kimoja.
    7. Mikunjano ya ngozi usoni si tatizo bali baraka kwani wengine huwaongezea “personality”.
    8. Watu wanapozungumza nao hawawaangalii maziwa na makalio.
    9. Sura, maziwa na makalio si sifa ya ziada katika usaili wa kazi
    10. Mazungumzo yao ya simu za kikazi hayazidi sekunde 30.
    11. “Holiday” ya siku 5 wanahitaji (ki)begi (ki)moja tu
    12. Wanaweza kutumia hata perfume ya machinga na nguo zao za ndani fungu 1,000/=
    13. Akienda shughulini na nguo yako (mwanamume) itasemwa kuwa “yule ni rafiki yake”,
    14. Hawahitaji kutumia gundi kujinyoa nywele za kokote, na kwa wanaotaka wananyoa ndevu tu
    15. Wanaweza kula “ndizi”/“ice-cream” hadharani bila ya kushutumiwa wasivyokuwa ndivyo.
    16. Ikiwa mmoja atasahau kumwalika rafiki yake shughuli, hilo si kosa na linaweza kusuluhishwa kwa bia moja na urafiki wao ukabaki palepale.
    17. Jeans 3, mashati 3 na viatu pea 3 ni zaidi ya mahitaji yao mwaka mzima.
    18. “Shati/nguo” kukunjana si “isssue” ya kumfanya mwanamume asiende safari yake.
    19. Hawahitaji kipodozi cha aina yoyote.
    20. Hawapotezi zaidi ya dakika 5 kukunua zawadi.

     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Masharobaro nao wako included hapo?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huko ni sayari ipi?
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Masharobaro kizazi chengine bana!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    we are the ORIGINAL yaani ndo default sababu Mungu alituumba kwanza halafu akasema nimtafutie msaidizi wake, so you can imagine hapo!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    21-Kuwa na wanawake wengi ni sifa kwa mwanaume lkn mwanamke aakiwa na wanaume wengi ni U.M.A.L.A.Y.A
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanaume mna raha sana jamani.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Stress wanaume tunapata unapofukuzwa kazi au kufilisika...
    Hapo kazi ipo...
     
  9. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,482
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    sisi(wanaume) ni wazee wa pasi ndefu
     
  10. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama mimi vile
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Masharobaro stress haziwezi kuwakosa..
    wakikosa hela ya poda tatizo..
     
  12. s

    samkarume Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    hatuna stress coz huwa hatujali mambo mengi the best ni taaluma (qualification), investiment/jo. Good car/house n family kwisha. Hata nikivaa visepe hakuna wa kuniambia kitu
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sasa ukisikia a typical man ndo the above... no doubt.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu wanaume wana stress za kumwaga tuu, sema hawaji-express kama wanawake. We like keeping the stress to ourself.
     
  15. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    sharobaro c mwanaume kwenye jamii.
     
  16. k

    kiyeyeu Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaweza kufanya ngono muda wowote kwa sababu hatuendi hedhi tofauti na wenzetu wanawake, ths means tuna confidence muda wote, kaz kubwa tuliyo nayo ni kutongoza tu
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi tunapoachwa wakati bado tunapenda???
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na kweli Boss, tunapotimuliwa kazini hapo tena mapresha kibao, lakini mwanamume kama mwanamume ananyanyuka, anajipangusa vumbi na kuanza kusaka "waka" nyengine.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Maisha hayaishi siku unapoachwa bado unapendwa (uwe m'me uwe m'mke). Unafikiri italipa kukaa maisha yako yote kumlilia alokuwacha solemba wakati yeye yake yanamwendea?, na zaidi kakuwacha ama kwa tabia zako chafu au kapata buzi jengine. "Nyanyuka, futa mavumbi, dume chana nywele, mdada jirembe kidogo, anza kutongoza/kutafuta "the next to be" badala ya maisha yako yote unayamaliza kumlilia alokuwacha.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanaume wasiyo na stress ni wale "walioolewa" ... Nukta!
     
Loading...