Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume ni wengi katika shoo la Tanzania/ki-Afrika.?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Donyongijape, Jul 5, 2012.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikiangalia shoo nyingi za wanamuziki za First world na kulinganisha na shoo zetu hapa TZ na Africa kwa ujumla.

    Kitu nilichogundua ni kwamba katika shoo za 'mbele' wanawake huwa wengi sana katika shoo..wanaume unatafuta. Hii ni kinyme na huku kwetu, wanaume huwa wengi zaidi na hivyo akina dada au wanawake wanakuwa wa kutafuta.. Hii pia ni case mpaka kwenye club za starehe za usiku. !

    Naomba mawazo yenu wadau, kwa nini hali iko hivi?
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tamaduni na nafasi ya mwanamke na mwanaume ktk jamii zetu inachangia sana
     
Loading...