Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume mnapenda kucheza nje ya uwanja (Ndani mnaogopa nini?).

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 30, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Mkilazimishwa kuingia ndani mnatamani dunia ipasuke. Acheni futibol kama kucheza ndani hamtaki.

    Mgongano wa mawazo.
    1.labda ndani nyasi nyingi kunateleza

    2.kwa sababu wanawake hamtaki kuolewa.

    3.Hivi unajua kuwa faulo zote za nje hazihesabiwi ????. kazi kwenu.

    4.Na wanawake hatutaki vilevile kuolewa.

    5.Na hata akiolewa, they are too materialistic with experience ya ajabu. Utakuta binti wa 25 yrs ana experience ya kitandani kumzidi mama wa 50 yrs, and if you run a background check utakuta experience yake ni maboy friend wa 45+ yrs wakati wewe uko 30yrs. ktk hali hii rafiki yako akijua yaliyo kukuta, kufikia uamuzi wa kuoa inakuwa shughuli pevu.

    6.Ha haaa! Labda niongezee hapo mkuu. Si unajua wanawake bado hawaijui vizuri ile sheria ya offside? Unaweza kucheza inside ukanyoshwa kibendera vile vile. Pia kwenye mechi lazima kuwe na home and away.


    [​IMG].
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tatizo pumzi :car:
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :twitch: Kweli???
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mmh!
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utata mtupu hapa
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Ninamaana kwanini wanaume hawataki kuoa????
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwa sababu wanawake hamtaki kuolewa.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    labda ndani nyasi nyingi kunateleza.
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua kuwa faulo zote za nje hazihesabiwi ????. kazi kwenu.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mafumbo magumu.

    Kumbe ni kwanini wanaume hawataki kuoa sikuelewa bana.

    Na wanawake hatutaki vilevile kuolewa.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ha haaa! Labda niongezee hapo mkuu. Si unajua wanawake bado hawaijui vizuri ile sheria ya offside? Unaweza kucheza inside ukanyoshwa kibendera vile vile. Pia kwenye mechi lazima kuwe na home and away.
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    hahahahahah, haya makubwa, kumbe na nyie mnazitaka match za nje?? Hakuna refa, ukipigwa kiatu kauguze kwenu, haya yote kwenu ni sawa, mimi nilijua ni ujanja wa wanaume kukwepa majukumu. basi kazi ipo.
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    hahaha, mzee hakuna refa katika michezo ya namna hii. ulimwona wapi refa. Ukitaka refa kalipe mahali kwao utapata mtu wa kukuuliza vipi mbona hujachomekea.
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni kweli pumzi hamna au hamjiamini?
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na hata akiolewa, they are too materialistic with experience ya ajabu. Utakuta binti wa 25 yrs ana experience ya kitandani kumzidi mama wa 50 yrs, and if you run a background check utakuta experience yake ni maboy friend wa 45+ yrs wakati wewe uko 30yrs.

    ktk hali hii rafiki yako akijua yaliyo kukuta, kufikia uamuzi wa kuoa inakuwa shughuli pevu.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    hahahahahah, du mzee umenipa kitu kipya hapa.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha, hata ukinyoshewa kibendera katika mchezo usio rasmi, haina madhara. Kazi ipo.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ila kumbuka pia mcheza kwao hutunzwa EMT
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Mcheza kwao hutunzwa akicheza ndani ya uwanja.
     
Loading...