Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume hupenda kumwita mwanamke au msichana "mtoto au baby"????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 28, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani kaswali kadogo ka kizushi tu lakini kanasumbua ubongo kwelikweli. Hivi ni kwa nini wanaume hupenda kumwita mwanamke au msichana "baby" au "mtoto". Tafadhali wajuzi wa haya masuala watujuze.
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baby / mtoto kwa kawaida ni delicate na mi mtu ambaye inabidi upay attention kwake na kumjali.... na wanawake ndio vivyo hivyo.


    DISKLEMA: ninavyosema wanawake simaanishi wote.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi viumbe vinahitaji kubembelezwa ndiyo vinatulia tuliiiii na uta-enjoy life bila chenga, si unajua masharti ya kum-intertain mtoto asilielie??!! Lakini vilevile, practically, hata ukimweka ndani ya "18" lazima umshike kama mtoto mdogo ndipo utaisikia raha yake. Ni hivyo tu hakuna cha ziada.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ningekuwa mkaka ningejaribu kujibu hilo.
    Pia ni kwa nini mnapenda kutumia neno :mamaa?inatofauti gani na urblood maza?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tunapenda kulelewa kitoto toto.
    Jamani baby wangu....
    Nimewajibia tu. Ngoja waje.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upo sahihi kabisa, vitu kama pipi ndiyo zenu na mwili utafumuka mpaka basi!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,588
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    My Girlfriend call me baby too. she has never called me by name.
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha sana maana niko kwenye mkutano hapa msichana anamwita hus wake Baby mzee mmoja akawa very shocked what?? Najua wewe huna mtoto sasa baby gani huyo unamwita baby?? Akamwambia eti my huby mzee kachoka akamwuliza sasa ukizaa utawaita wote baby baba na mtoto??? You made my day kama uliuwepo au ndo wewe nini?? Maana hii thread kama kuna muhusika mmoja alikuwepo tukidiscus
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    My girlfriend also calls me baby too!
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Tunawaita watoto kwa sababu ya nature yao ya kupenda kudanganywa na kubembelezwa. Mwanamke ni mwanamke tu hata awe na cheo gani unaweza ukamdanganya kwa ahadi za kununua ndege na au ukampatia pepe akaingia line. Hata ukimkorofisha anabembelezeka haraka sana na ukiomba mchezo unapata wakati huo huo.
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwanaume anamwita mwanamke babe na mwanamke vilevile anamwita mwanaume babe wake. babe ni neno linaloonyesha upendo. Ni affectionate way of addressing a wife, husband, lover n.k.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    akaaa.
    Hatuli Pipi tutaoza meno.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    weeee.....chezea.....sio wote tupo hivyo.....lianzishe uone kilichomtoa kanga manyoya ya kiuno
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Husninyo
    Pipi hailiwi, bali inamung'unywa tu.
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapo inategemea na timing yenyewe
    kama mko pamoja bado ataendelea kuwa baby tu
    na kama kuna watoto kuna majina mengine mnaweza kutumia kama mama fulani n.k
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Preta acha ukali mwaya
     
  18. idea

    idea Senior Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna brother namfahamu ana magf kama 4 wote anawaita baby isipokuwa wife wake. Ohoo! Ladies kwa baadhi ya wanaume ni njia ya kutozoea jina lako asije akalitaja akiwa na mwingine. Msidanganyike.
     
  19. K

    Kitangawizi Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno.
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa sababu usipowachukulia kama watoto hutawaweza....
     
Loading...