Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanasiasa wengi warefu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Grader, Jul 10, 2009.

  1. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimefuatilia kwa kipindi kirefu na uchunguzi wangu wa kina ukagundua wanasiasa wengi ni warefu sijajua biologically related to political issue kwa nini wanasiasa wengi ni warefu.
    Na mbaya au nzuri zaidi wakipata madaraka kwa muda mfupi tu huwa nywele zao huwa zinabadilika na kuanza mvi kwa haraka, sijui kwa nini .
    WATAALAMU NISAIDIENI JE HATA MIMI NINA UREFU WA 150cm 25yrs NITAKUWA MREFU NIKIINGIA KWENYE SIASA?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkapa-is he tall?umefanyia wapi huo utafiti?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Je umewahi kumsikia Hitler, Chiluba wa Zambia, Mkapa wa Bongo? Je hao unaosema ni warefu wana urefu gani? At 25 years may be hujapata exposure sana. Tafiti vizuri ili ujue mtu mrefu ni yupi.
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukishafika hiyo miaka yako 25 yrs hukui tena. Pengine urefu unaoelezea ni upeo wa kufikiri na sio urefu wa kimo.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee Kawawa je alikuwa mrefu?, Mzee Mwinyi je alikuwa mrefu?, Mzee Mkapa je alikuwa mrefu?,
    njoo na hoja nyingine baba,
    na wewe huwezi kuwa mwanasiasa kwanza unaingia kwa tamaa ya kuwa fisadi. Au?
     
  6. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    tatizo la watu wafupi ni kutokujiamini kwa kuona kuwa wanadharaulika kutokana na maumbo yao,hiyo inawafanya kuwa wakali kwenye maamuzi yao,mfano mzuri ni kwa hao wanasiasa uliowaorodhesha hapo,inawezekana kutokana maumbo yao ndio yaliyowasukuma kufanya madudu(kujilimbikizia mali na ufisadi,ukatili)kipindi walipokuwa madarakani
     
Loading...