Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanashindwa kuongea live?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Girlie Girlie, Feb 19, 2011.

  1. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mtu mnakuwa pamoja kila siku, mnazungumza mambo mengi tu, lakini anapotaka kuanzisha uhusiano wa kimapenzi anakuandikia kadi au sms. Kwa nini watu wanashindwa kuongea live!?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inferiority complex
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nyuma ya hiyo kuna uongo mkubwa tuu. Anachokuandikia kinatokana na tamaa na wala hakuna upendo wowote
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anashindwa kupangilia maneno.
    Uso umeumbwa na haya g g.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si lakini Ujumbe unafika... ?
    Probably na Kibuti cha SMS hakiumi Sana...
    Just Thinking Aloud I Might be Wrong
     
  6. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibuti cha sms hakifai, huwezi hata kumbembeleza.......
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uoga wa ku-face reaction yako,hajui itakuwaje???:wink2:
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,517
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    michelle, ni wachache sana wanafanya hivyo..labda hao wa chapchap..mimi kwa upande wangu, enzi zangu, nikikuzimia tu, sitaki kupata shida, nakuja tu laivu nakwambia kuwa nimekuzimia na ninataka either kukuoa au ...chochote...tena nakuangalia macho makavuu usoni bila wasiwasi..ukinikatalia mbona wanawake wengi tu mtaani, naenda kwa mwingine....ukiona mtu anazugazuga, sijui ni wa namna gani.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani labda SMS ni kubreak the ICE yaani kuangalia reaction kama kuna uwezekano wa kuendelea zaidi au kusepa na kujaribu bahati yako pengine..
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unatuchanganya mimi na Girlie,nimeona hata kule kwenye thread ya Unafanyaje uki-mmiss umpendaye umenichanganya nae....please,kuwa makini na hilo.....
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wanaume wanatofautiana wenyewe kwa wenyewe, si jambo la ajabu, lkn kama unaelewa linalomsumbua huyo zipo njia za kumsaidia za kumpatia uhuru wa kuzungumza na akigundua umempa uhuru hapo hataona tabu kuongea na wewe.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmh usikute anaona mnafanana!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Unapenda kutamkiwa live? Vizuri sana. Ila inaonyesha huwa unamuangalia sana machoni wakati mnaongea
     
  14. Girlie Girlie

    Girlie Girlie Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima kumtazama machoni kuona kama unadanganya.
    tatizo la wakaka macho yenu mnakodolea kifuani tu!
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh kifua chako lazima kitakuwa very unique..
    binafsi huwa napenda kuwangalia watu usoni, alafu kuangalia sio Ku-stare, sababu kuna mtu ana-stare mpaka unashangaa
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kama asemavyo VOR, yawezekana kifua unakiachia ama kina majaliwa. Ni hapo utakapoanza kumkwepa macho wewe akishadonoa
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani huyo anayetuma sms ndo yuko serious kiasi kwamba anashindwa hata kusema live, si unajua tena ukipenda kabisa hata maneno hayatoki
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna wadada wanaachia vifua kiasi kwamba hadi unakuwa embarrassed kuwa naye mahali pa heshima au hata kuongea naye inakubidi usiwe unamface kwa sababu ni vigumu kuangalia usoni bila kuona kifuani
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usijichanganye si MICHELLE ni GIRLlie
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    No, mwanaume kamili lazima uwe tayari kum-face mwanamke live na kumweleza kilichomo moyoni. Mambo ya kuzungukazunguka yanaumiza moyo bila sababu ya msingi. Wanaoona aibu wanakuwa bado hawajakamilika. Sifa mojawapo ya kiume ni guts, courage, n.k. Kama huna hizo basi kuna jambo siyo la kawaida.
     
Loading...