Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wananwake hukata tamaa mapema?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Dec 22, 2010.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Jamani nauliza kwa nini wanawake huwa wanakata tamaa mapema pale anapoona umri wake wa kuolewa unazidi kwenda kama miaka 30 na kuendelea kuliko mwanaume kukata tamaa ya kuoa pale ambopo umri wake naye huwa mkubwa lakini bado huwa ni mvumilivu hata kama anapata madongo mwengi kutoka kwa washikaji na ndugu zake..bado huwa ana moyo wa kuvumilia kuliko mwanamke??
     
  2. v

    vegule Senior Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simple, kwa mwanamke menopause inakaribia, atazaa kwa kisu, vijana wa kuoa beyond 30 wanapungua, pressure inaongezeka toka kwa nduguze, anajihisi ana mkosi au siyo mzuri.
    kwa mwanaume, hakuna menopause, huwa habebi mimba, mbegu zake zipo tu hadi miaka 80, anaweza kuoa mtoto wa miaka 20 wakati yeye ana 50, huwa hawajali sana pressure ya ndugu. Pia hawapendi sana kuwahi kufuga kuku wakati wanaweza kupata mayai kiurahi.
    Nitarejea baadaye ngoja nimalizie kavaleur kangu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwasababu huwa wanapenda kuolewa wakiwa bado vibinti vidogo.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwasababu huwa tunapenda kuolewa tukiwa bado vibinti vidogo.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Any therapy?
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    they afraid god much than men,,,,,,,,,, imean they affraid (kuzini)thats all,,,
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Japo sijakuelewa, lakini nadhani ni kwamba kwanza jinsi wanavyoendelea na umri hata ile critical beauty inapotea nahivyo wakumapproach kutongoza wanapungua, likely asiolewe tena na ndipo matusi yantokea kila upande
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hujanielewa na mi pia sjakuelewa matusi yajaje sasa???????
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa umri wa kuzaa unabita bana
     
  10. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Matusi yanatoka kwa akina dada/mama na hawa ndo waharibifu wakubwa maana wana maneno ya kumfrastrate mwenzao kwa kutumia mifano halisi
    Nahapo ndipo mtu ambaye haoni mwelekeo wa kuoolewa anakata tamaa, na hapa ndo hatari maana akitoke mdanganyifu mmoja anamharibia binti huyo.
    Lakini wadada wana maneno ya kimatusi sana na wanazungumza waziwazi kuwashawishi wenzao kutafuta wanaume- ndo matusi yeneyewe
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    are you sure for what you are talking???????????
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanakuwa wametumika sana na hali ya kuzaa inafifia na kuogopa matatizo ya uzazi :A S-alert1:
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hii ni suure kwa asilimia 200
    angaliamfano mzuri hata mashuleni wadada ndo wanshauriana kwa mambo haya, rerely kwa wavulana na pengine wavulana hawajadili kabisa kuhusu masuala haya. Sikiliza huo upade. Ndo mafrastrater wakubwa kwa wenzao
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Malizia bwana, wasije wakaingia nzi bure!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    uwwwiii sijajua hilo nitafutieni mume mie ..
     
  16. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u got it, excellent..!!!!! 100% keep it up, wakicheki ngoma iko used, kapigwa misele kadhaa, kadanganywa hadi basi, umri wake akiangalia clock ni saa 8:59 mchana, na hana imani na mwanaume tena, sasa anakata tamaa, ukimwona utajua tu, her FACE tells everything if u look deep, deep.
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eeennheeee.... sasa na mimi ndio nikakwambia ya kuwa waschana huogopa sana mungu,,,yaani huogopa kuzini kuliko wanaumeee,,,,,sasa ndio wakichelewa kuolewa wanapata kawasi wasi fulani hiviii,,,, mana kama ulivyosema huwa wanadiscuss sana mambo ya kuolewa wakiwa school while wavulana wao wala hawanayo na wanayowaza wao ni kufukuzia vibinti mule mule shule kungonoka naooo,,,, wanaume hupenda sana kuzini kuliko wanawake mi pia ntaanzisha thread yangu kama hii halafu kidoogo,,,
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    and for sure my boy hakuna kitu kinachoitwa asilimia 2oo katika maths wala physics,,, hapo umetoka njee ya bracket...
     
  19. T

    The Lady Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Because we are smart and not ready to fight! unamuacha anayekuchelewesha unaenda kwa aliye tayari, mana wapo men pia ambao ni desperate!!!


     
  20. T

    The Lady Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alafu nanyi wanaume mkiambiwa mnaachwa mnaanza kulia ovyo wakati mkiambiwa commitment mnakuwa not ready always....msshhhy
     
Loading...