Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanakimbia radio one/itv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gudboy, Dec 5, 2010.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani ndugu wadau, naomba mnifahamishe mana sasa hivi kuna lindi kubwa la wafanyakazi wa IPP media kukimbia na kwenda kufanya kazi kwenye vituo vingine vya radio au television. Kwani kuna tatizo gani pale IPP media? Juzi tu nasikia Mirald Ayo na Regina Mwalekwa wamekimbilia clouds.

    Mwenzenu nijuzeni kuhusu hili, mwenye kufahamu amabye pia ni mfanyakazi au anahusika na IPP media ruksa kumwaga siri ya hii kampuni kongwe kwenye maswala ya habari.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wawili tu wanakufanya upige yowe? unajua wangapi walioondoka clouds kwa mwaka huu pekee??

    tafakari
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huenda mnasakama vyombo vya habari kwa kuwa ndio wanaofahamika. Watu wengi huhama mahali walipo kwa ajili ya kutafuta challenges na opportunities. Sasa mtu akihama kuna tatizo? Inamaana huko mtaani watu hawaachi kazi na kukimbilia sehem nyingine? Ni sehem ya maisha kusonga mbele.
     
  4. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ni jambo la kawaida wafanyakazi kuacha, makampuni mangapi watu wanaacha kazi? Who is Regina mpaka kuhama kwake kuwe issue? Mi kama mwajili natambua kuwa employees saa yoyote wanaweza kuacha kazi na wako huru na siwapi mikataba ya kuwafunga!

    Halafu, pale Radio One/ITV kuna yule mama mkuu wa kitengo ndo huwa analalamikiwa na kila mfanyakazi anayeacha kazi, ni wa kuangaliwa sana. Nina imani na mzee Mengi na najua anaweza kuchunguza nini chanzo, cannot blame him katika masuala ya uajili
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hapo Clouds kwenyewe wangapi wameshahama kwa mwezi wa November pekeyake?
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada,naona maslahi zaidi ndiyo yanayowafanya watu waache kazi. Lakini sidhani kwamba IPP inaongoza, unaona hivyo sababu unawajua hao watangazaji. Kuna makampuni madogo tu,watu wanaondoka zaidi ya 20 kwa mwaka.
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa na wewe unamuuliza swali ili iweje? hujamjibu bado kama unajua sema tusikie NASI TUJUE BILA MASHINDANO
     
  8. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Poor internal marketing, focus ya kampuni nyingi ni kutazama wateja wa nje na kusahau wateja wa ndani ambao ndio staff. Mara nyingi kampuni hizi promotion ni kwa know who? na sio merits.

    Popote pale sababu kubwa ni boss kwanza zingine zinafuata, wasimamizi ndio noma.
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka sio wawili, IPP Media kwa mwaka huu imeondokewa na wafanyakazi wengi sana, noja nikutajie ninao wakumbuka. 1. Kijo, 2. Muro, 3. maimatha, 4. ze comedy group, nk. Halafu hawa wanaanza kazi wakiwa sio maarufu, lakini wakipata tu umaarufu wanachapa lapa kwingineko. Halafu sijalalamika ila nilitaka kujua ni kitu gani kinawakimbiza huko?
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nakubaliana na wewe, kumbe moja ya sababu ni maslahi
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    naomba tusaidiane kuwaorodhesha wote waliokimbia clouds, mimi najua Gadner ndio ameng'atuka wengine siwajui
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    halafu kuna mdau kanidokezakuwa pamoja na maslahi ila pale IPP hakuna ajira zaidi ya kuwa kibarua muda mrefu, je kuna ukweli wowote juu ya hili waungwana?
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    si ndio hapo mkuu, mana kama unajua unaorodhesha ili nasi tujue, maana hapa tupo kwa ajili ya kujadiliana, yale majadiliano ndio huzaa muafaka. Ninacho fahamu mimi si kila mtu anajua kila kitu bana, tusaidie wajameni
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sawa kabisa mkuu, yawezekana hayo yote uliyoyasema yakawa ni sababu tosha, big up kwa majibu mazuri
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila penye entrance, there should be a corresponding exit!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Biashara yenyewe ikiwa inalega lega mtu anabadilisha au anaacha kabisa.
    Maslahi na heshma kazini. Hata kama mnanilipa vizuri lakini heshma yenu inashuka lazma nitaacha.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unashangaa nini wakati watanzania ndiyo tulivyo
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi kuhama mahali pa kazi ni maslahi tu, so ni mtazamo wa mtu mwenyewe!
     
  19. kg4sure

    kg4sure Member

    #19
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 15
    Maslahi mzee
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi maimatha alikua itv au east african?
     
Loading...