Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanafunzi wengi wa kitanzania wanapenda kusoma sana kipindi cha mitahani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twenty2, Aug 5, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na utafiti wangu nimeona wanafunzi wengi wanasoma sana wakati wa mitiani kwanini?nisaidieni kujibu.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wengi wa Kitanzani. Dhidi ya wanafunzi wa Nchi gani nyingine uliyoihusisha kwenye tafiti zako?
    NWAY! Kiujumla! angalia serekali yetu. Kuna Mtu ana uelewa pale? Wote ni matunda ya kuegeshea na kumwaga kwenye mtihani ... Hakuna uelewa! Uelewa wenye kujenga utatuzi wa matatizo kwenye mazingira ya msomi huyo ....mf umeme nk !
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    So wanafunzi wa kitanzania.. tu! on my experience nimesoma darasa likiwa na wanafunzi wa nchi mbalimbali... huwa tunakuwa serious kipindi cha exams peke yake
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Utafiti wako fake
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mitahani
     
  6. X

    Xavery Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Umebuni.....we ni mkenya kwani unasema uongo au ulikosoma basi wote mlikuwa maboya tu na mnasomea mitihni
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo?
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kusoma si kazi kazi ni kusomesha!
    Kwanini wazazi wengi wa Kitanzania huhangaika kusaka ada pale shule zinapokaribia kufunguliwa?
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mnaleta upupu humu ndani alafu unaita utafiti..kajipange upya.
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Dhidi ya wanafunzi wa ki danish na ki japan.
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ni kweli, wabongo huwa wanaTHOMEA mitihahi tu msimu wa mitihani ukipita tunabanana nao kwenye THituli ndefu.
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Haya mambo mi nasemaga muyawekage kule facebook, yahani we unaweka hapa hoja hii? Jiulize kwa nini kampeni zinafanyika sana pale karibu na uchaguzi? kwa nini mwanaharusi mtarajiwa anajilemba pale karibu na harusi? kwa nini maji yanapotangazwa kukatika watu wanachota sana? kwa nini watu wakijua umeme unakatika wanajoosha sana nguo nk? Kwa nini timu za soka zinafanya sana mazoezi mechi ikikaribia? Sasa kusoma karibu na mtihani kwani kunaajabu sana? na ndo maana ratiba inatangazwa mapema ili watu wafanye maandalizi.

    We unasema utafiti, unaelewa maana ya utafiti? tuambie data umekusanya lini na wapi? Umetumia methodology gani kuanalise data zako? weka sample hapa tuone. Halafu kwa taarifa yako hata huko nje ya tz wanasoma sana wakati wa mitihani na sio watz tu!Sisi tumesoma huko na tunajua usitake kutudanganya hapa. Msiwe mnakurupuka tu na kuandika hoja kama sivyo kairushe facebook
     
  14. A

    Ance4 Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasoma kwa kiasi kikubwa theoritically than practicaly ndio maana wanafunzi wengi tunasahau na kutaka kujikumbushia kwa nguvu kipindi cha mitihani. Mfano practical za masomo ya sayansi!! by Alfonce Chipeta.
     
  15. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uliofanya c utafiti mkuu bali what you wrote is what you see katika jamii yako na yetu kwa ujumla,as a researcher na kama kweli ulichofanya nilitaraji kuona
    @utafiti huo umefanyika wapi
    @sample ikoje
    @dependent and independent variables ni zipi
    @result interms of % kwamba wangapi waliagree kuwa WANAZIMA MOTO and vice versa
    @na kama kweli ni utafiti umefanya lazima utakuwa umepata jibu tayari sasa sisi unatuuliza unataka tukupe majibu gani tena? Karibu katika chuo chetu ambacho research ni backbone ya degree unayosomea
     
  16. Jusa-boy

    Jusa-boy Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasababu wanahisi watakumbuka majibu kwa urais anapokuwa kwenye mtihani kumbe wanajidanganya ni kujichanganya tu.maandalizi mapema siku ya mtihani ni kurelax.dats all
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo inaitwa kunenepesha ng'ombe siku ya mnada au tia maji tia maji.
     
  18. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasema ivyo coz elimu yetu ya kibongo na wezentu ni tofauti coz cc 2nasoma mambo mengi ambayo baadaye hatuyafanyii kazi wakati wenzetu huwa wanasomea k2 kimoja ambacho ktamuwezesha baadae.
     
  19. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bwana inaonekana ndio zako.
     
  20. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa,nashukuru kukubaliana na mm.
     
Loading...