Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini waliotemwa uwaziri wapokelewe kwa maandamano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MSHUKU WA MANGI, May 22, 2012.

  1. M

    MSHUKU WA MANGI Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nashindwa kuelewa mantiki hasa ya wabunge kupokelewa kwa maandamano pindi warudipo majimboni mwao baada ya kutemwa uwaziri.Au ndiyo staili mpya ya kusafishana?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio walowaop na cha Mgema Huliwa na Mlevi
     
  3. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajaanza hawa kuanzia EL, mzee wa VIJISENTI nao ilikuwa hivyo, wana,obilise watu wao kwa kuwapa pesa ili waandae mambo yao.
     
  4. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nadhani njaa inachangia kwa sehemu kubwa jambo hili, kwani ukichunguza wanao hamasisha jambo hilo huwa wamekatiwa vijisenti kidogo.
     
Loading...