Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wakwe hawaelewani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babuwaloliondo, Apr 20, 2011.

  1. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kuuliza
    Nikwanini kunakuwa na kutokuelewana kwa wazazi wa mwanaume na wakwe zao?
    esp mama mzazi wa mwanaume na mke wa mtoto wake, maana kila ndoa nyingi zina malalamiko haya!.
    Kisa hasa ni nini hasa?, je kwa ambao hawajao wanawezaje kuepusha hili!.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aaaaahhhh!!! mie natarajia wangu tupendane kama mama yangu mzazi lol!!

    lbd tusubiri tuone wengine wanasemaje!!! sina uzoefu zaidi!!!
     
  3. m

    mama mia Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni swala la uelewa, kujitambua, na kuyakubali mabadiliko.

    Nitafafanua kidogo: kijana kabla hajao mara nyingi anakuwa karibu na familia yake (baba, mama) hata kama amepanga haoni shida kutoa matumizi kwa familia yake (japo si wote) lakini anapooa automatically akili yake anailekeza kwa mamsapu wake coz atakuwa ametengeneza familia yake.

    Hali kama hiyo inapotokea yale matumizi aliyokuwa anayapeleka nyumbani (kwa baba na mama) yanapungua au yasiwepo kabisa! Hapo mama mzazi anaona kama ametupwa, amedharaulika au kusahaulika na lawama zinaenda kwa mkwe kwamba ndiye anayebana matumizi; sasa katika hali ya ubinadamu mama mzazi naye anasahau hata wakati anaolewa yeye hayo yalitokea kwa namna moja ama nyingine, hivyo chuki inajengeka kwa yule mkwe (mke wa mtoto), kumbe ni swala la mabadiliko na mzunguko wa maisha. .....

    Yatakiwa akili mukichwa kuyakabili haya mambo

    :loco::loco::loco::loco::loco::loco::loco::loco:
     
  4. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    @ mama mia, kwa hiyo chuki hizi ni sababu ya maslahi
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama mia umemaliza kila kitu. Hakuna kibatani cha senks.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Chetuntu...
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    The following user say thanks to mama mia for this usefull post
    susy (Today)
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Well said.
     
  9. K

    Komavu Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yamenikuta hata kabla sijaoa wana jf
     
  10. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    @Komavu Yamekukutaje
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,640
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    ...theories.. not really..not practical..
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hasa ukiolewa na first born halaf familia yote inamtegemea ni hatari.
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mama mkwe kwa kawaida huwa anaona kila kitu anachofanyiwa mwanawe sicho. Mfano, chakula anachopikiwa siyo kizuri, vile anavyohudumiwa sivyo na kadhalika na kadhalika. Bado anataka kuwa na control na mwanawe na anataka mkwe awe mirror image yake, kitu ambacho hakiwezekani. Akiona mkwe amenunuliwa kitenge au viatu na yeye analazimisha. Alimradi inakuwa vurugu tu.

    Wakiingia na mawifi ndiyo inakuwa balaa kabisa.

    Lakini ukipata mama mkwe mwenye imani kwa kweli unastarehe sana, maana huwa anakusaidia kwa mawazo na katika shughuli za ujenzi wa familia.
     
Loading...