Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wakatoliki wanasaidia sana vituo vya watoto wa mitaani na yatima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ANTA, Feb 14, 2012.

  1. A

    ANTA Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti ni kweli kanisa katoliki linasaidia vituo vya watoto wa mitaani
    na yatima sana kwa kuwa wanawajua wazazi wa watoto hawa. Mh, eti ni
    kwa sababu wazazi wao wengi ndo viongozi wao wa misa ( naogopa
    kuwataja, labda faza, padire au sio spelling zake?) na walio wengi
    mama zao ndo haoooo nguo na vilemba vyeupe. Mh, utani mwingine
    bwana, kama ukweli viiile. Tuwalee watoto wa mitaani na kuwasaidia
    kwa moyo mmoja jamani.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    pombe pombe ukishalewa inakuwa noma pombe pombe ukishalewa inakuwa sooo!
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bange bange bange inakusabaisha uropokeee... bange bange bange inakusababisha ufikiri kwa masaburiii......
     
  4. K

    Kajole JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    masaburi on the motion,.go go gooo bwana
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    mwanaasha kazini...
     
  6. m

    mkazamjomba Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchizi sio lazima uokote makopo na kuokoka sio lazima uhubiri sokoni
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amakweli ugoro unaharibu vijana
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bhange ya kuvutia kwenye choo cha shimo unalewa mara mbili...
     
  9. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Huu sasa sio utani bali ni fedhea.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ingekuwa kweli watoto hao wangekuwa watumishi altereni na kulelewa seminari wawe mapadri
    wa kike wanengelelewa kwenye nyumba za kitawa wawe masista.
    wapo ndio mapadri wenye watoto ila wanawatunza kisirisiri. kituko wana zamu za kutembelea wajane sijui wanaenda kutafuta nn kwao,
     
  11. L

    Lymphocytes Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe uwo ufacebook wako wapelekee walevi wenzio wb fb....au ndo mara yako ya kWanza kuchanganya bange na gongo...waulize wenzio wa fb wanavyofanya.
     
  12. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna utani wa kuingilia imani za dini za watu wengine. Hapa somo umekwea mnazi wakati umevaa taulo halafu chini kuna watoto wanapita.
     
  13. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndug yang tumia bhange shirikishi utakuwa mwwweeeehhhhuuuu
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu ni zaidi ya mwanaasha, wakiwekwa na mwanaasha darasani mwanaasha atamuongoza kwa 100%
     
  15. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana JF nanyi mnavuta bangi sasa kumbukeni ukurasa huu ni wa utani na utani hauna mipaka waone kwanza vichwa kama pweza jike!
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kama ni utani basi usihofu kwa sababu wewe ni mke wangu wa nyumba ndogo leo jitayarishe kupanua upaja mti waja
     
  17. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shrkisha ubongo kabla hujapost
     
  18. G

    G.JUMA Senior Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahc una akili za kuvuka barabara.
     
  19. sister

    sister JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,923
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    utani siyo kwenye dini bwana na kama utani hauna mipaka tukimtania mama yako mzazi utafurahi?
     
  20. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu anakiuka maadili ya wana JF. Kwa nini unafanya utani na masuala ya dini? tukianza hivi tutasambaratika hapa. OMBA RADHI MARA MOJA NA log off.
     
Loading...