Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wakati wa 'kuibana' wanawake hujisahau kuliko wanaume??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Feb 22, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Inasemekana kuwa ni rahisi sana kwa mwanaume aliyeoa kumshawishi hawala yake wafanyie mapenzi nyumbani kwa mwanaume kuliko mwanamke aliyeolewa kumshawishi hawala yake wafanyie mapenzi nyumbani kwa mwanamke. Inasemekana pia kwamba mwanamke akishawishika hujisahau kiasi cha kuvaa hata kanga na ndala za mke wa mwanaume na kutoka navyo nje asubuhi bila wasiwasi hatua ambayo ni ngumu sana kuifikia mwanaume. Eti wanaume wakati wote akili zao akili huwa zinawaza fumanizi.

    Jamani, kuna ukweli wowote kuhusu hoja hii?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah! Sijawahi sikia hii, huenda kuna ukweli. Tusubiri wataalamu wa kuiba na waliowahi kushuhudia watupe uzoefu!
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katavi umenichekesha eti wataalamu wa kuiba!!! Ngoja tuone kama watajitokeza!!!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani we mwizi akiiba atasema wafkiri.... lakini jf tuna wanaume watauwa huwa hawaibi wao,,,wala walichohalalishiwa tuu..heheheh loool.....:A S 13::A S 13:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Na pia humu kuna wanachama wa chama fulani kinaitwa sijui "Inf......." Walikuwa wanaijadili katiba yao kipindi fulani, wao haya mambo watakuwa wanayajua, tuwasubiri!!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheh hebu twende tukanywe chai,,,, haji mtu hapa abuy utatoa vijicho hivyo mpaka uchoke inuka,,,, haya inuka tukanywe chai...
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee wezi njooni mtuambie
     
  8. K

    K007 Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana wanawake wanajisahau zaidi kwa sababu wanajiona kama wakiwa na mwanaume popote pale wanakuwa na uhakika wa usalama wao!
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wee Kingcobra kama una uzoefu si utuambie tu! Thread yako inaonekana kama unatushirikisha uzoefu wako lakini unatumia lugha ya third party ya 'eti inasemakana'. Anyway, ngoja tusubiri wazoefu wa kuiba wake/waume wa watu, lazima watajitokeza tu.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    Nakuja mara moja tu pls
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Tunakusubiri!
     
  12. m

    maselef JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa
     
  13. G

    Gathii Senior Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasemekana kutoka wapi,source ipi?
    Hayo ni mawazo yako na unapaswa uyaweke hivyo,usiogope bwana...well ngoja tuone wadau wana lipi la kuchangia.

     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fumanizi, kuiba, nk... Haya endeleeni nitarudi baadaye!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unacheza kweli wewe uje kitandani nakolala mimi??? Kafanyie uf***** na uj**** wako hukooooooooooooo kwenye magesti na mahoteli uje nyumbani kwangu kwanza utaanzaje??? He he hehe kweli kuna watu akili zao finyu ha?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijawahi "KUIBANA"
    Sijui "KUIBANA"
    Sitokuja "KUIBANA"
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hilo nalifahamu nakutakia kila la heri
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukimuona Lucy Kibaki mwambie namsalimia
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaha,leo cdhani kama watakuja,ila wanawake hao huwehuka na ving
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anawazia ya Misri yasijemkuta Mumewe... DA Upo?
     
Loading...