Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wagonjwa wa kisukari wanazidi kuongezeka siku hizi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Elizaa, Jan 20, 2012.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Life style, watu wanaishi maisha ya kizungu bongo! Vyakula, hamna mazoezi, muda wote mko kwenye magari badala ya kutembea! unywaji wa soda na vileo.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maisha kizungu ndio kula tu bila mazoezi? Huo sio uzungu, ni uvivu na starehe pamoja.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu siku hizi ni rahisi kugunduliwa na pia maisha yetu ya kisasa tumekuwa tukiwiga wazungu wa majuu. Hii ndiyo tunaona ni fakhari. Kumbe vyakula vyetu vya kijijni ni much heathier. Causes: Excessive drinking, Smoking, refined foods, too much oils in food, some medications can lead to type 2 diabete. Beware..... anza kuchagua vyakula kujikinga na fanya mazoezi.
     
Loading...