Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wabunge wasijengewe hostel badala ya kukaa hotelini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Dec 11, 2011.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana nilimkalili mbunge Shelukindo akidai nyongeza ya Posho ni kwa sababu ya kupanda kwa gharama za maisha mjini DODOMA na inavyoelekea hizo gharama ni kwa wabunge tu na si kwa wananchi wa Dodoma na Tanganyika kwa ujumla.
    Kama tatizo ni Gharama za hoteli za kifahari wanazotaka kulala ni kwa nini wasijengewe hostel zenye mazingira ya kihoteli ili wote wawe wanafikia huko na hizo posho zikapelekwa katika shughuri zingine za kijamii kama vyuoni,hospitalini na nk.....

    Wadau naomba wmawazo yenu pia juu ya hili
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Thats a briliant idear, kweli wewe ni great thinker, ila hawakawii kuja na reasons za privacy unajua tena,
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hii hoja. Kwa kuwajengea hostel za kisasa tutaweza kuokoa Shilingi Bilioni 5.4 kwa kila mwaka (Wabunge 300 x Tsh200,000 x Siku 90) kwa mikutano ya Bajeti pekee ambayo ni mirefu kuliko mikutano yote ya Bunge.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Una mawazo mazuri sana ila kwa serikali yetu iliyotukuka ya JK sidhani kama wanaweza wakafanyia kazi hata sekunde hayo mawazo.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno,good idea.Kupunguza gharama.Ila wenye hotel hawatafurahia hata kidogo.
     
Loading...