Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini Wabunge wa CCM wanahisi kwamba wao ni Sehemu ya Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Jun 17, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatlia Mjadala wa Bunge na Ninastaajabishwa na Tabia ya Wabunge wa CCM wa kujifanya ni Sehemu ya Serikali
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hawajui wamefikaje hapo na wafanye nini....wapo wapo tu! Bonngo bwana!
     
Loading...