Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wabunge wa CCM na CUF wanamchukia sana Tundu Lissu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilwayne, Nov 26, 2011.

  1. L

    Lilwayne Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]kwanini CCM,serikali yao,viogozi wao na CUF na wabunge wao humchukia sana Tundu Lissu NAKUIKASHIFU SANA chadema "KUWA NA WABUNGE WENGI WA CCM BUNGENI NI JANGA LA KITAIFA"[/h] HEBU yasikie ya wabunge wa CUF.!!....Waziri wa Afya wa Zanzibar-CUF bwana Juma Duni Haji ametetea vikali mswada wa katiba mpya uliopitishwa na bunge na kusema hata mwalimu Nyerere wakati wa uandaaji katiba ya mwaka 1977 aliteua wajumbe nusu kwa nusu kati ya Tanganyika na Zanzibar.Waziri huyo ameilaani Chadema na kumfananisha Tundu Lissu na mtu asiye na akili. Bwana Juma Duni Haji ameyasema hayo katika kipindi maalum cha dakika 45 ambacho kimerekodiwa na kitarushwa siku ya Jumatatu

    mimi kama Mtanzania mzalendo namwona TUNDU LISU kama shujaa VITANI chadema msirudi nyuma CUF inakufa taratibu Godbless Lema alisema; Ni heri vita inayotafuta haki na usawa, kuliko amani inayopumbaza na kudhalilisha utu wa mwanadamu
    Nawasilsha
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wanaogopa kitumbua kitaingia mchanga
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    The simplest explanation 'He makes them look like nincompoops'

    When someone defeats you on 'Hojber stma' you have to join him, but if you can't join them you look foolish, rubber stamp, and you are working for someone else (your tumbo)who is not your constituent or your country.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hopeless weshapewa tende waswahili hao ndo maana Nyerere alitoka butiama na kaptula akawa raisi, wao kazi wanapiga wali tu!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siku zote watu wenye dhamira mbaya hujenga chuki dhidi ya wale wanaosema ukweli.
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jina lake duni, hapo unatarajia nini?
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hicho wanachokifanya dhidi ya Lisu kinaitwa "ad hominem", yaani kumshambulia mtu baada ya mtu huyo kukushinda kwa hoja. Wabunge hao wanamchukia TL kwa sababu hawawezi kupambana naye kwa hoja, anawazidi kwa mbali. Kwa hiyo response yao wanaielekeza kwenye mipasho, kejeli na matusi ili walau wamdhalilishe. Hii ni dalili ya inferiority complex
     
  8. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tl angefaa sana kuwa attorney general,ni mwanazuoni wa upeo wa juu katika tasnia ya sheria.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wameshikwa pabaya hawana namna sasa maana janja yao ina anikwa wanatafuta namna ya kuhalalisha kula yao but honestly KAFU in Zanzibar they are not accepted na wana CCM .I was in Zanzibar juzi nimekaa pale Bwawani hotel kukatokea kosa la Bihindi waziri kupikiwa muda mwingi wateja wengine wakakosa kula ndipo nilijua moyoni CCM wana njama zaidi na KAFU watashangaa soon .
     
  10. J

    Japhari the Gun Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True dat
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah ha ha ha ha hah!! umenichekesha.
     
  12. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Waziri Mkuu Ajaye
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Because he hits the nail on the head.
     
  14. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juma Duni Haji ni mfilisi wa kisiasa.Na kwa sasa hana jipya kwani amepata alichokuwa akikitafuta siku zote.Chakul,madaraka na heshima hata ikiwa ni ya aibu.Nilipata kusafiri naye ktk ndege ya PRECISSION AIR NA tukakaa naye pamoja ktk mazungumzo ndipo nilipomjua kuwa ni hopeless na alikuwa akisubiri kwa udi na uvumba madaraka ili ahisi kuwa na yaya amnufaika na elimu yake ya UDSM.Sasa amepata kwa nini asiwe mpambe wa CCM?
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tundu ni mwehu hajui anachoongea. Anatafuta umaarufu wa kunya mavi makubwa.
     
  16. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Is that all u can say????!!!!!
     
  17. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Awe maarufu,mara ngapi,muulize Jk anaujua umaarufu wa TL.
     
  18. t

    tweve JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    comment kwa kutumia akili si masaburi!
     
  19. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hoja za tindu lissu na wabunge wa chadema na chadema vinawaanika wazi wabunge wa ccm na cuf na kufanya wananchi waelewe ni nani hasa anaetetea wananchi na nani anaetetea tumbo lake na chama chake ccm chama cha mafisadi.hili ndio tatizo.mungu ibariki tanzania.
     
  20. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani hapo ndio mwisho wa akili yako.
    Pole sana!!!
     
Loading...