Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini waajiri ni wakatili kiasi hiki

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimboko, Jun 12, 2012.

  1. K

    Kimboko Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa kwa wadogo hebu nisaidieni, kwa nini inapofika mwajiriwa anadai haki yake huwa inakuwa ngumu sana kwa mwajiri kukubali kulipa madai ya mwajiriwa ata kama ni haki yake???

    Hebu naombeni ushauri kwa sababu kuna watu wanaitwa MADEREVA wamemikataba yao na TASAF halafu wakaambiwa wakalime japo hwakupewa haki zao na kile walichopata walilipia madeni yao ya mikopo ya benki ata kama hakitoshi, kwa maana ya kuwa wameondoka KAPA bila chochote!!! Hebu naomba wenye uzoefu na sheria za kazi wanisaidie jamani

    Asanteni kwa ushauri wenu mtakaotoa.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu. vumilia ndivyo maisha yalivyo
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama walikopa na hawajamaliza mikopo huwa wanalamba asante yako yote
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Ndio maana sitaki kuajiriwa!!
     
Loading...