Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini waafrika wengi wako conservative mno kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Jul 11, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi ninashangazwa sana kuona. Utakuta watu wanapenda mapenzi ya ndani . Nimeolewa na mzungu na kusema ukweli wanaume wa kiafrika wako nyuma sana sana . Hapa nilipo nimesahau jiko lilivyo nafuliwa nguo naletewa coffee asubuhi napewa dollar 2000 allowance yakuwa mke .kokote pale nilipo nipo na mume wangu . Halafu mwanaume wangu hajawahi hata siku moja kuniambia nifanye kazi .Anahakikisha naendesha gari la dhamani na kudumu kila ijumaa anaosha na kujaza mafuta gari. Anaingia yeye jikoni sio mimi. Sijaona mwafrika akifanya hivyo kwa nini?
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Unataka kutujulisha juu ya maisha uliyonayo na unavyotumia na kutumiwa? Mbona thread yako haina mashiko? Labda kwakukufungua macho jamii ya kiafrika inatamaduni yenye asili moja linapokuja sula la mke na maisha! Vivyo hivyo mataifa mengi ya ulaya yanatamaduni yake! Kamwe huwezi kubali usiku kuwa mchana!!
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Maneno meengi ya nini, weka wazi tu kwamba umezikumbuka mashine za kikwetu, acha kujifaragua, fanya uni pm address yako.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe ngoja nguvu zikuishie ndio utawajua wazungu walivyo wewe endelea kutumika tu
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani Yoyo...! yaani....! I mean.... yaaani wewe umeolewa ama!?

    I am....! I... I mean... Guy Whats going on here, I'm confused.
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaa nimeolewa na. Mzungu na ni lawyer na sikiaga kutapika nikiona wanaume wakiafrika wanavyopenda kujishaua na wakati wanategemea wake zao halafu hawapaki deodorant na bad
     
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wenzenu tunasquat ok.utaweza kuninunulia Range kila mwaka.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kama umeolewa na Mzugu sisi jufanyaje sasa
     
  9. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mzungu wako atakuwa mume *****
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Nina mashaka kama unaelewa vizuri maana na matumizi ya neno conservative.
    Nina mashaka nauwezo wako wa kujieleza, na kama unaelewa sentensi ni nini.

    Kwa mfano, sentensi yako ya kwanza umeanza kwa kusema "Mimi nashangazwa sana kuona". Kwa watu wanaofuatilia kusoma, wanaweza kufikiri ulikuwa kipofu na ndiyo kwanza unaona, na hivyo unashangazwa sana kuona. Labda inawezekana ulikuwa kipofu wa mawazo na kuolewa na mzungu kumekufanya uone mambo ambayo hukutegemea kabisa kutokana na upofu wako wa mawazo wa awali..

    Unaendelea kuonyesha kupenda kufugwa kama kuku ndiyo maendeleo. Huoni ubaya kuuza utu wako na uwezo wa kujikidhi mwenyewe. Haya ndiyo maendeleo? Mimi nilifikiri maendeleo ya wanawake ni kudai usawa na wanaume, au mnataka usawa kwenye haki lakini kwenye kufanya kazi hamtaki?

    Halafu wewe kwa kusema hujaona Mwafrika akifanya hivyo hakuna maana kwamba hakuna waafrika wanaofanya hivyo. Inawezekana ulikotoka hamna watu wa caliber hiyo.
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah! Baada ya kuangalia ID yako kwa makini ndio nimeona tofauti na ya huyu jamaa hapa (Yo yo angalia baada ya "y" na "o" kuna space). na wewe yoyo.

    Anyway sasa naona nipo sawa, kumbe wewe ni Mtu nke, na Yo yo yule alijipachika uraiya wa Kenya ni mtu mume.

    Basi ongera sana, ila sidhani kama wazungu wote wapo ivyo.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia ana mzungu! Wenye nazo huwa hawaongei kaka. Huyu ni masikini tu, eti dolla 2000 kila siku, gari, sijui nini, sijui vile! Mh!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I think kwa huyo mzungu wako you are nt married but you are there as prostitute thats why he pays you 2000$ daily, car, etc, afu koma kututukana wananaume Waafrika, we know how we drive ou love relatinions, thats why hata babako ambae ni mwafrika aliwezana na mama yako.
     
  14. N

    Natalia JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    BABA YANGU MZUNGU MAMA YANGU TANZANIA=First Born;2216194]I think kwa huyo mzungu wako you are nt married but you are there as prostitute thats why he pays you 2000$ daily, car, etc, afu koma kututukana wananaume Waafrika, we know how we drive ou love relatinions, thats why hata babako ambae ni mwafrika aliwezana na mama yako.[/QUOTE]
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yoyo....!
    acha ushamba
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndio maana ukaolewa na Mzungu hivyo unajua kabisa Waafrica tuna mfumo dume. Lakini na wao wazungu huwa wanatabia za ajabu Mfano kula tigo, kusagana na ndoa za jinsia moja hilo unalionaje?
     
  17. N

    Natalia JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanaume wangapi wakitanzania wanawatia wanawake wao nyuma na sio magay.kama unamtia mke wako nyuma wewe ni gay.
     
  18. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hizi salamu (kwa kuwa zimejaa HESHIMA )ungezituma kwa BABA YAKO MZAZI na wanaume wote walioko kwenye ukoo wa baba yako/mama yako!

    MZARAU KWAO NI MTUMWA!

    KAMWE HUWEZI KUBADILIKA NA KUWA MZUNGU.......................Mshamba mkubwa!
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Sishangai sana,

    Kwani YoYo ni pira/ dude fulani hivi la kuchezea watoto, ukilipeleka kokote linaenda.

    Sasa naona hili YoYo lishabadilishwa na wazungu limejiona liko pepooni.
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hao wazungu ndio haswa wenye tabia ya kula tigo kiutamaduni. Nimeuliza tu hiyo siyo tabia mbaya zaidi kuliko ile ya mwafrika kushindwa kufanya kazi za mke wake? Sijawa specific upande wowote maana hata ww inawezekana kuwa umechukua sample ya Wanaume wengi wa kiafrica ndio maana na mimi nimekupa mfano mmoja ambao sisi tunauona ni mbaya.
     
Loading...