Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Wa Tz wengi wanapenda Kubana Pua??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Aug 18, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hili jambo najua hakuna atakayebisha kuwa wa tz wengi wana tabia ya kubana pua, kuanzia wanasiasa. Waimbaji wa bongo flavour,Watangazaji wa maredioni (clouds....) sina haja ya kuwataja kwa majina....wanajulikana.
    Haipendezi kwa wanaume kubana pua, haya mambo sio mazuri jamani kufanywa na wanaume
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si watanzaniania wengi wenye tabia hiyo. tanzania ina watu wanokadiriwa kuwa milioni 43. umekutana na watu wsaiozidi 30 unasema watanzania wengi.
    Labda wengi ukimaanisha kuzidi moja yaani yoyote kuanzia mbili na kuendelea. Lakini ukisema wengi ukimaanisha zaidi ya chache mazee umechemsha kidogo. Vinginevyo unaishi na mateja au karibu nao.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni Watanzania unaopenda kuwasikiliza wewe....JK,Kibonde,Ali Kiba,Mzee Yusuph....sisi wengine usio taka kutusikiliza ni mabaritone wa kweli
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Boflo usigeneralize, si kwa waTanzania wote, Nadhani wewe umekutana na Watanzania wenye sifa kama zako na mnajuana kwa vilemba
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu spika wa bunge alopita, na huyu mpya hali ndio hiyo hiyo
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndio wanaosikika na ni wana CCM...hebu jikumbushe Zitto sauti yake
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbatia kwani hayuko upinzani??
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yule anae jiita diva je?
     
  10. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikulaumu wala nini maana najua research yako umefanyia kwa wale jamaa wa ngoma baikoko a.k.a kibao kata!
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Anachozungumza jamaa ni kwamba ile sauti mtu anaongea ambayo siyo yake! Yaani mtu anaongea puani. Nadhani jamaa anamaanisha hivyo au labda nimemuelewa tofauti!
     
  12. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengi wa Tanzania ni lege lege. Yaani hawajaakaa kidume. Ndiyo maana wanawake wengi wa Tanzania wanatembea na wageni.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Spika aliyepita anabana pua kwasababu waliomlea(wahindi) wanaongelea puani. Naye akajifunza hivyo na kuzoea hivyo.
    Spika Six, huyu anaonewa. huyu anasauti kubwa nzito ya kizee. sjui kwa kigezo kipi unasema anabana pua (ukimaanisha anatumia zaidi sinuses zake kuliko vocal cord).
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    labda wewe umo. lakini mimi simo na rafiki zangu pia ni madume a.k.a ngenda eka.
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lakini mtoa mada umewahi kujifunza kuhusu tabia hii ya kuiga inayoibuka sasa kuwa kila mtu mashuhuri lazima aongee kwa staili fulani?

    Watu ambao vijana wengine wanajifunza kwao ukuwafuatilia ni mateja. Tofauti na hao mateja wa JAngwani na Manzese ni hali ya maisha na kiwango cha uathirika.
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Hii sijawahi kuisikia..
    Wanawake Tanzania ni asilimia zaidi ya hamsini ya watu takribani milioni 43!
    Kati ya hawa wanawake milioni 24, tukisie kuwa wenye uwezekano wa kuwa na mahusiano ni kama aslimia 50 ikiwa na maana ya wanawake kama milioni 12 ( kwa uchache). Kati ya hawa, ni wangapi wanatembea na wageni?
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    All generalizations are false.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MODS threads nyingine muwe munaziwahisha kwene dust bin mapema..
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    awafate awaulize atamaliziwa kiu yake ya kutaka kujua
     
  20. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui takwimu zao lakini nawajua wengi. Angalia jinsi wanaume wa Tanzania wanavyoshindwa kwenye mambo ya michezo. Wakienda kwenye Olympics hata medali za shaba zinawashinda kupata. Kama si lege lege ni kitu gani? Halafu ni waoga waoga sana ndiyo maana mafisadi wenu bado wanapeta. Unafikiri nchi zenye vidume vya shoka wangeendekeza kufanyiwa ufisadi?
     
Loading...