Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Vodacom wamekataa? Na Zain wanaweza kuruhusu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, May 6, 2010.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Shalom wandugu wote
    Katika pita pita na kutaka kuwapa shoulder Chadema nimejikuta kwamba siwezi kutoa mchago wangu kwa njia ya sms na kuambiwa kwamba Vodacom ambayo kuna mikono ya mafisadi kama wenye hisa huko . Chadema na kampeni yake sasa imekufa .Kuna mwenye taarifa zaidi juu ya siasa hizi za kipuuzi ? Na kama wao Vodacom wamegoma je Zain wanasimama wapi ?

    Kama CCM wataruhusiwa ama wameruhusiwa maana sidhani kama kuna mtu wa kuwafanyia yale ya Chadema ina maana mwisho wa siku Watanzania wengine kuendelea kutumia huduma za hizi kampuni itakuwa na maana gani ? Kama wao wako kibiashara je kuna mantik gani sasa kuwafungia Chadema ?

    Tigo naambiwa wao wamekataa kutumika na Chama chochote wanabakia kuwa neutral as they are in business .

    Kuna mwenye habari zaidi juu ya jambo anisaidie kuliweka sawa ?
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    siasa za kitoto nyingi sana nchini kwetu.waachie kampuni yao inasemekana captain wao RA ana hisa humo.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama sijakuelewa! Kwa hiyo wote Zain, Voda na Tgo wamewakataa Chadema ama?
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanataka CCM waendelee kutawala milele.......
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mdudu RA kesha dhuru hapo
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unayedhani makampuni kama Vodacom aka. Vodafone yangaongozwa kama chama cha ushirika? Ama kweli akili ni nywele kila mtu anazaki...!!!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mkuu kasheshe kama unapinga haya nisemayo nadhani utabaki kuonewa huruma . Zain na Vodacom na hasa Vodacom ambao mwanzoni walikubali na sasa wame block you cannot send sms kwa nia ya kuchangia . Source toka Chadema zinasema yes Vodacom wamesitisha kuacha mpango wa ufanye kazi na wewe Kasheshe unabisha ? Zain nangojea kujua wamesema nini but TIGO they have opted to do business so hawataki kupokea pesa za CCM ama chama chochote . Asubuhi hii nimepata message toka Push Mobile inasema kutoa ni moyo so changia CCM na wakatoa instruction nikashangaa mno na collection inapitia Zain .
    Haki iko wapi ?
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du sio mchezo sikulijua hilo.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Johnsecond kama ulikuwa hujui basi hizi ndiyo taarifa zenyewe nami najiuliza kwamba hawa watu wa makampuni ya simu wanataka kufanya biashara na wana CCM pekee ?Maana watanzania 40mn wana maamuzi yao .
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mie pia nimepata hizo sms ya Push mobile nikaifuta papo kwa papo.:gossip::peace:
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na kweli akili ni nywele, kwahiyo wanapo ruhusu CCM ni sawa ila kwa vyama vingine ndo si sawa?
     
  12. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani CCM ni "Chama Tawala" lazima watapata wanachokitaka hata kama makampuni hayo yatakubali kwa shingo upande. Juzi Diamond mmethibitishwa na Rais na Mkuu wa Chama Tawala kwamba nguvu za dola zinaweza kutumika popote pale.
     
  13. m

    muyaka bin Haji Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Vodacom = ccm = rostam aziz
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uhuni mwingfine wa ccm kuwa zoofisha CDM lakini hata wakifanya hivyo Mungu ataonyesha kuwa yuko juu ya akili ya kibinadamu
     
  16. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    VODACOM ni kampuni ya mawasiliana kwa watu wote bila kjali dini,kabila,ukanda na hata uchama. Sasa hapa haya makampuni ya mawasiliana yanataka kutugawa. Natoa pongezi kwa uongozi wa kampuni ya TIGO kwa kuliona hili. Kama hii habari ina ukweli ndani yake basi haya makampuni yamepoteza kabisa malengo yao kama watoa huduma ya mawasiliano kwa watu wote bila ubaguzi.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutashinda peoplez power
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nasikia wamepeleka msaada Zenji umekataliwa........kazi ipo
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Naombeni mniweke sawa sawa .Nimeona picha na nimeshindwa connection yake na bandiko hili .Nimeona comments juu ya wanzanzibari ila bado niko gizani .Msaada tafadhali
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wakati watu wanaomboleza na kuhangaika kuokoa wahanga wa ajali ya meli vodacom walikuwa busy na miss tanzania yao na hawakutoa tamko lolote juu ya ajali hiyo....watu wamechukia
     
Loading...