Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini vitalu vya selous game reserves haviguswi?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marobry100, Sep 9, 2011.

  1. m

    marobry100 Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu sio haki hata kidogo kwa wageni kupewa asilimiaa kidogo hivyo kozi tukija kwenye soko lenyewe watanzaniaa bado hatuwezi kuran biashara ya uwindaji ya wanyamapori ( hunting industry) kwanza management skills hatuna, pili market competition hatuwezi,,kuviboresha hivhyo vitalu hatuwezi, labda mniambie watanzania tumevishika tu alafu tunaviuza kwa wazungu..lasivyo vitadorora vyote..
     
Loading...