Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini viongozi wengi wa Tanzania wanapenda UNAFIKI

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 11, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    NA KULWA MAGWA,
    DODOMA
    WAZIRI wa Mambo ya Nje na
    Ushirikiano wa Kimataifa,
    Benard Membe, amesema
    watuhumiwa wa suala la
    ununuzi wa rada
    uliolisababishia taifa hasara
    kubwa, wanafahamika. Akijibu
    hoja za wabunge mbalimbali
    waliochangia hotuba ya bajeti
    ya wizara yake juzi, Membe
    alisema suala la watuhumiwa
    hao linashughulikiwa na
    mamlaka zinazohusika.
    Alisema sio jukumu la wizara
    hiyo kutaja majina wala
    kushughulikia suala
    linalohusiana na tuhuma hizo,
    isipokuwa anachofanya kwa
    sasa ni kuhakikisha fedha
    zilizoamriwa na Mahakama ya
    Uingereza kurejeshwa
    Tanzania, zinarejesha.
    "Watuhumiwa wa suala la rada
    wapo, wanajulikana, ila hilo sio
    suala la wizara yangu kutaja
    (majina), lakini huko mbele ya
    safari watajulikana tu, "alisema
    Membe.
     
Loading...