Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini viongozi wengi wa CCM ni matapeli, jobless, na watu walioshidwa maisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabadilikosasa, Jan 13, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana JF
    Hivi siasa sii ajira? inakuaje watu wengi ambao ni matapeli, wahuni, wavivu, wanaopenda easy life, dhuluma, na pesa za chapuchapu ndo unakuta ni wenyeviti na makatibu wa ccm? Ina maana chama hakiwezi kuwa na watu waadilifu?je hawa viongozi hawawajiki kwa wanachama?Kuna jamaa moja akaja akapanga chumba hoteli wiki kadhaa nakula na kalala siku ya kuondoka anapewa invoice alipe, anasema halipi, kisa mie ccm.eti wakicheza naye atafunga biashara yao. sasa wale wawekezaji wakaogopa sana, na hawakuweza kufanya lolote. Sasa imagine ccm kama mfumo wake wa uongozi umeoza kiasi hiki, na ndo baadhi yao wanachaguliwa ktk nafasi mbalimbali serikali. je tutafika? Hivi chama kikishika serikali hakiweza kumpa nafsi mtanzania yeyote nafasi bila kujali itikadi yake bali uwezo alionao wa kuleta mafanikio ktk kazi husika? kwa nini mkataba kwa kazi uendane na chama?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni sehemu ya sera zao!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vipi kuhusu vyama venye mafisadi viwembe?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem soma thread usitoke nje ya Line.....
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda bado nipo kwenye thread... Cha kushangaza ni CCM pekee ndio chama cha siasa! Sijui hivyo vyama vingine ni vya nini?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Vyama vya kutetea wananchi zidi ya dhulumat za CCM hahahahaahh usinipige na jembe wala nyundo, ni mawazo yangu binafsi!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeee heeee heee...! Pamoja na kujaribu kumsaidia mleta mada, bado anaonekana hajui mambo mengi... Zaidi ya stori za vijiweni

    Then hitimisho lake ni kichekesho kingine...

    Na ukisoma heading ya thread basi huna budi kusema kuwa hii ni krapu
     
Loading...