Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini viongozi hawaoni hili badala yake kugombea posho? (miaka 50 ya uhuru)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mboja, Feb 18, 2012.

  1. M

    Mboja Senior Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Mahembe Primary School head teacher in Kigoma Rural District Yahya Kassim teaches Standard IV pupils under a palm tree as captured by own correxpondent yesterday. (Photo: Correspondent Jockton Ngelly) ( Habari IPP media)
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wako busy wanafuatilia mambo yao binafsi
    Na kuficha siri za walikoficha pesa zao za EPA
    Subiri labda change ya radar ikifika wanaweza kujengewa darasa hao watoto
    Ila ni aibu Mkuu wa mkoa wa hapo anatembelea V8 la Milioni kama Mia mbili hivi
    Mkurugenzi wa halmashauri anatembelea VX la Milini Mia hivi
    Das, RPC, wanatembelea VX za milioni kama Mia hivi
    Wakuu wa Idara wanatembelea Land Cruiser mkoonge za Miloni kama Themanini hivi na sio moja ni kama nane au kumi
    Sijamsahau mbunge wao hapo na wale wa viti maalumu na Mwenyekiti wa chama wa mkoa na katibu wa chama wa mkoa, OCD, na msururu wa viongozi ambao wanatembelea magari ya serikali yenye kujazwa mafuta kwa wiki
    Ila darasa moja la Milioni Ishirini wameshindwa kujenga mpaka watoto wanasomea chini ya mbuyu
    Tanzania zaidi ya uijuavyo
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
Loading...