Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini UWT bado inaitwa jumuia ya wanawake Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jun 11, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili swali huwa najiuliza kila siku,hivi ni kweli ni jumuia ya wanawake tanzania?
    Kwa nini uvccm haikitwa uvt?
    Je ni kwli sophia simba anawakilisha wanawake wote?ma ni lini atawatembelea baraza la wanawake wa chadema kwa sababu kimantiki watakuwa chini yake kwa sababu yeye ni wa taifa na hao ni wa chadema na ni lini ccm itakuwa na baraza lake?

    Nawakilisha.
     
Loading...