Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini UVCCM Taifa watu wanahaingaika na umakamu na sio uwenyekiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Oct 11, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa nini UVCCM Taifa watu wanahaingaika na umakamu na sio uwenyekiti?
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huenda nafasi ya uwenyekiti tayari imeshajazwa,kinachosubiriwa ni kutangazwa tu! Au madau ya wagombea bado ni kiduchu wanatakiwa waongeze.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Kwasababu MWENYEKITI ni ZAMU ya ZANZIBAR; Kwahiyo NGUVU ni Makamu Mwenyekiti wanagombea...
    Mwenyekiti kwa Zanzibar sio tija kwao; Tunawabebesha hicho CHAMA...
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Zamu ya Tanganyika lini? Maana yule waliyemtimua si alikuwa akitokea huko pia? Nakumbuka
    Nchimbi aliwahi kuongoza UVCCM lakini zamani
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mbona una maswali mengi? kwani we ni polisi?
     
  6. l

    luhwege Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata ingekuwa wewe ungehangaika hebe angalia hii
    WATOTO WA VIGOGO WALIOPITA UVCCM NGAZI YA TAIFA
    1:Dickson Membe
    2:Fredy Lowassa
    3:Ridhiwan Kikwete
    4:Ashura Hussen Mwinyi
    5:Benny Samuel Sita
    6:Deborah Mwandosya
    7:Irene PInda
    8:Felister Ndugai
    9:Christopher Ndejembi
    10:Sharifa Bilari
    11:Hawa Kigoda
    12:Judith Mukama
    13:Jarome Msekwa
    Je wewe kwa hali hii utashindwa kuhangaikia ikiwa watoto wa vigogo wao wamechangamkia tenda ya kuinyonya chichiem? nani kakuambia hakuna ulaji huko.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM bana, wana maneno! Sitta alipoonekana kwamba ni tishio kama angechukua tena nafasi ya Spika, wakaja na Zamu ya Wanawake, kigezo ambacho walijua hata Sitta angekwenda kwa Sangoma gani, asingeweza kukitimiza.
     
  8. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mi nashangaa mnavyoogopa kuona watoto wa vigogo walivyomimininwa kwenye ngazi ya taifa ya UVCCM.
    Kwani UVCCM ina mamlaka gani katika hii nchi? Kinachotakiwa ni kuhakikisha mapinduzi ya kweli yanafanyika 2015.
     
  9. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    inspekta
     
  10. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Makamba Alishasemaga 'panya wa kanisani anakula biblia na wa msikitini anakula kuran'
     
  11. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    vipi jamani wamefanya uchaguzi wa umakamu mwenyekiti UVCCM? na vipi katika kipindi chote kuanzia 2007 sikuwai kusikia mwenyekiti wa UVCCM alikuwepo kweli maana nilikuwa nikisikia Benno tu ambae ni makamu?
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Yeah ni tangia NCHIMBI na yule Mwenyekiti wa CCM DAR; Yeye ndio aliyeanza Matatizo Mara anautaka URAIS kwa Upande wa CCM; Mara akakimbilia Upinzania Mara Amerudi alikuwa Mkuu wa Wilaya Sasa Ndie Mwenyekiti wa CCM Dar

    Lakini Mtu anayejua fika ni Kaka huyo hapo chini na Mabuti yake ya CCM...


    [​IMG]
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Kwenye Urais wanaigeuka wenyewe kauli yao.
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,627
    Likes Received: 3,952
    Trophy Points: 280
    huyo mzee kwa misemo yuko juu.sijui kwanini walimtoa ukatibu wa chama.alikua ni mzee wa propaganda.
    Mkama hawezi.
     
  15. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,672
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Wapo masangoma wa kubadilisha jinsia!
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    madau ya wagombea hayawezi kuwa kiduchu, umeona majina yao?
     
Loading...