Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini uumize kichwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkillindy, Sep 22, 2011.

?

Je? umeshatembelea?Mara baada ya kutembelea, Je? ni nini umegundua?

  1. Umeshaingia? Kuna nini kizuri?

    0 vote(s)
    0.0%
  2. Inawafaa wafanyabiashara?

    0 vote(s)
    0.0%
  3. Nini kiongezwe au kipunguzwe? Unashauri nini kuhusu Jigambe??

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda sasa umepita tangu neno jigambe liingie humu ndani ya Jamii Forum,
    Hebu bufya hapa tuingie humu ndani tuone, huenda kuna mazuri ya kuweza
    kutusaidia katika mishuhuliko yetu ya kila siku.
     
Loading...