Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini utumie mkorogo?mcheki msanii huyu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, May 14, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kupewa dau kubwa ili acheze scene ya mjane, msanii huyu alikubali kunyoa kipara. Cha ajabu baada kunyolewa uso na kichwa haviendani, hii yote ni sababu ya mkorogo. Wadada kuweni makini sana mnapojichubua chubueni kote kote, chini ya kwapa, vidoleni, kichwani nk.

    Na sielewi kwa nini mtu ujichubue? infact wanawake weusii wana mvuto wake kama mlikuwa hamlijui hilo.

    Kabla ya kunyolewa

    [​IMG]

    Shughuli ya kunyoa ikaanza
    [​IMG]



    Baada ya kunyolewa, duu uso na kichwa tofauti.


    [​IMG]

    [​IMG]


    Thanx Kanumba.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu hajichubui alishaweka wazi hiyo,anatumia mapodozi ya kungarisha ngozi yake na kutoa mabaka sugu tofautisha hapo
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona hajajichubua??acha chuki
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    uso na kichwa unaona viko sawa?? au ni ukurutu ulisababishwa na kuvaa wigi. Kwenye ukweli lazima tusema, mcheki Flaviana Matata, uso wake na kichwa sio Pepsi- Mirinda kama kwa huyu.

    Mkorogo lazima ukemewe manake una madhara sana kiafya na kuharibu muonekano halisi wa mtu.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    babu huyo dada hajajichubua mtu yeyote akinyoa upara pale zinapoanza kuota nywele kichwa kinabadilika rangi kidogo,honestly huyo dada hajajichubua wengi watatestfy hili...by the way ni choice ya mtu kuvaa wigi,kujichubua, kupaka makeups vitakuwepo hata pale utakapotoweka kny uso wa dunia
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hajachibuaaaaaaa!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mbona anatisha hivyo
     
  8. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Duh kumbe upara una watu wake aisee,huyu amekuwa kama m-bibi kabisa
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ivi ulishaona mtu alijichubua kwelli wewe? maana hapo sijaona, mtu yeyote akinyoa laziam vile vincha vya nywele vinamfanya kichwa kiwe cheusi
     
  10. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hali ya kawaida ngozi ya kichwani ndo inatakakiwa iwe nyeupe,
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Na kiwiko je? mbona cheusi kuliko sehemu zingine?? Kumbuka sehemu ambazo kamwe hazibadiliki kwa watu wanaojichubua ni kwenye joints kama vile kiwiko nk.
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Penye ukweli tuseme...hajajichubua!!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Asingechukiza hivi, shida ni kuwa bible imenena jinsi mwanamke atakiwavyo kunyoa, na mwanamke asinyoe nywele zake zote. Ona picha ya kwanza ipo mang'anyu kabisa hata nikiambiwa nitoe mahali ili awe bibi mdogo sibishi, tehe tehe. Nakumbuka ame act na Kanumba katika Dar - Lagos
     
  14. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio usanii, nimetoka kidogo nje ya topic Im sorry, kuna wasanii wetu hapa nchini wanaigiza wapo vijijini maisha magumu lakini kichwani nywele zinangaa, au m2 ana act kwa kipindi cha almost 12 yrs lakini mwele za bandia ndo hizo hizo. Hongera mdada kwa kujali kazi yako na u r real beautiful wala hujajichubua.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh kama yupo manzese hahahahahaha
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kawa kituko cha ajabu-utadhani si yeye
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kajichubua....wanaojichubua sindo wale wanaoogopa mpaka jua!!
    Inawezekana kichwani kuna vinywele vinavyosababisha kuonekane kweusi maana kama angekua amenyoa upara haswa kichwa kingetakiwa kiwe lighter zaidi !
     
  18. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhan utakuwa huujui mkorogo wewe, huyu dada wala hajajichubua kabisaaaa. Kuna watu wanajichubua mpk ngozi imeisha yote, mishipa ya damu ipo nje nje, wakat wa jua kali ndo wanakoma.

    Mi huwa naona kama wananuka wakipigwa jua.
     
  19. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Actually, katika picha mbili za chini anazoonekana "kituko" ndizo zinazomwonesha yeye mwenyewe halisi. Hiyo ya juu iko too artificial kwa sababu imerembeshwa ngozi na programu ya computer (huenda ni Photoshop), pili kashonea nywele za bandia na tatu kapiga katika pozi la bashasha ambalo humfanya apendeze au aonekane kupendeza.

    Nampongeza huyu dada kwa kutojichubua.
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ...........wala hajajichubua huyu, tofautisha kati ya kujichubua na makeup. Picha ya kwanza ana makeup na picha ya pili hajaweka makeup ndio maana anaonekana tofauti.
     
Loading...