Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini upinzani utashindwa kwa kishindo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hofstede, Nov 1, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kushangaza sana Tume ya uchaguzi inabadili sheria za mchezo katikati ya mechi. Hivi sasa matokeo ya ubunge na urais hayatangazwi tena katika kata .. Wapinzani wapo kimya!!

    Kura zimemaliza kupigwa masaa 24 yaliyopita lakini wasimamizi wamegoma kuyatangaza mpaka wapewe maelekezo ya go ahead na CCM .. Wapinzani wamekaa kimya

    My take:

    Huu ndiyo wakati wa Dr. Slaa, Prof Lipumba kuitisha mkutano na waandishi wa habari na kutoa ultimatum kuwa matokeo yatangazwe yote, vinginevyo kinachoendelea Zanzibar kumhujumu Maalim Seif kikiisha kinahamia Bara. CCM wanachofanya ni ku-buy time ili kutuliza munkari za wapiga kura na kuwa fanya wachoke na suala hili ili wasione haja ya kudai haki yao kwa vyovyote.

    Kinachoshangaza ni kwamba maeneo yote CCM iliposhinda yanatangazwa harakaharaka mpaka ya urais Singida mjini. Kila msimamizi amepewa talking point kuwa ni jiografia ngumu, ila wakati wa kusambaza vifaa in late hours jiografia ilikuwa rahisi. Huu ni upuuzi kama wa 1995, kura zikipigwa mawakala waka sign forms na mabox kufungwa nini cha ziada?. Huu upuuzi unatakiwa kukemewa kwa nguvu zote. WAPINZANI AMKENI MNAWAKATISHA TAMAA WATANZANIA WANAO WAANGALIA NINYI C'MON!
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    We subiri wagombea hao ni watu makini na wanafahamu vyema michezo yote michafu ya KIJANI hapatakalika hapo...
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sURE! UMESEMA KWELI MAANA KUNA KILA DALILI ZA UCHAKACHUAJI WA MATOKEO!!!
     
  4. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu, uitiishwe mkutano wa vyombo vya habari
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna vyombo vya habari vilivyo na ushujaa huo, hata kama Slaa na Lipumba watataka, hakuna chombo kitakachokubari
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acheni kulia lia,,,Subirini MATOKEO
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kweli tumeanza kucheka na nyani,sasa hivi tutaambulia mabua!!!
     
  8. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kinachonishangaza ni kitu kimoja, ninavyofahamu mimi nadhani lazima kila chama kiwe na wawakilishi wao ambao kazi zao ni kuhakiki zoezi zima la kuhesabu kura, kwa hivyo lazima wawe na takwimu ya kura walizopata wagombea wao, Jamani tupeni hizo data tutoe rambirambi mapema huko CCM makao makuu (CHIMWAGA).
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone ila wanajitafutia ubaya
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Hebi wasinitie hasira mie,,,,, upuuuzi gani sasa huu, kwanini jana watangaze na leo waaache, sijui niwatu.... ila ni vibaya basi nawalaani
     
  11. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo mdau umenena ukweli,ingawa inaeleweka wawakilishi wa vyama wanajua lakini si sahihi kutoyaweka haradhani haraka iwezekanavyo.Ni lazima itakuwa ni ktk lengo la kuchakachua hivyo ni vizuri wahusika wakachukua hatua mapema,kwani jukumu la kulinda kura walizopigiwa na wananchi ni la kwao.
     
  12. c

    chanai JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa sana. Hivi matokeo yanawai kutoka singida ila kutoka kawe na Ubungo jiografia ni ngumu. Hivi imekaa sawa kweli hii?
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Lini yanatoka..?uchaguzi uliisha jana saa 10 jioni..kwani hata ya ubunge hayatangazwi...
     
Loading...