Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini Upinzani Tanzania umegawanyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMMAMIA, Dec 14, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuanzia 1995, kumekuwa na juhudi zisizozaa matunda za vyama vya upinzani kuwacha tafauti zao na kuungana. Ki mtazamo wangu, kuna mirengo miwili mikuu ya kisiasa: Mrengo wa kulia unaowakilisha mabepari na wa kushoto unaowakilisha wajamaa. Badaye kila mrengo unaweza kuwa na siasa za wastani na siaza za kihafidhina. Maswali yanayonitatiza ni haya:
    1. Kuna mirengo mingapi ya kiitikadi za kisiasa Tanzania?
    2. Kwa nini tuna utitiri wa vyama na vinafuata mirengo gani?
    3. Nini malengo ya vyama hivi?

    Naomba tulijadili hasa kuainisha mwelekeo wa kisiasa wa kila chama na malengo yake kwa wananchi.
     
  2. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hakuna cha mrengo wala nini,kula tu!
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huu ndio wasiwasi wangu, siamini kuwa kuna malengo zaidi ya 15 tafauti ya kuwatumikia na kuwakombboa Watanzania. Masikini Tanzania!
     
Loading...