Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini unatumia nick name au a.k.a

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by de concious one, Aug 3, 2012.

  1. d

    de concious one Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi kwa nini tusingekua tunandika majina yetu yote yani ful name na cyo a.k.a kama unaitwa Mbaga Tamambele basi uandike lote na siyo unfpsha mara eg (M de t-a.k.a ya Mbaga Tamambeke ) kwa nini iwe majna mengne na siyo la asili lako bnafsi!?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nini kinakuuma?................
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Jf bhana,
    raha sana.
    Asa we Kimbweka mwenzako anataka umjibu,nawe unamtwanga swali.
    Haya :focus:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,858
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Miss u
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We nae sasa unajitafutia matatizo,unawa miss wake za watu?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,858
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Bishanga ni neno tu halina madhara ata wewe naweza sema nime ku miss kipindi ulipo kuwa rwanda!
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh, nahc ni vionjo binafsi tu vya mhusika............
     
Loading...