Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini unanifanyia hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tapel kuu, Jun 2, 2010.

  1. T

    Tapel kuu New Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mpenzi wangu,mpaka sasa simuelewi na kila ninalofikria kummfanyia naona halinimtoshi.mwaka 2004 tulikuw wapenzi,tukaachana ktk mazingira yeye mwenyewe kaamua.mwaka 2007 akaomba turudiane kiukweli nilimpokea kwa moyo mmoja nikampenda zaidi ya mwanzo.sasa kazingua tena hana sababu yyte ya msingi ya kuachana na mimi,najua baada ya muda wwte atarudi embu nishaurini si masihara.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kamanda unajijali kweli wewe? huko anakokwenda ni salama kweli? so akitoswa huko anajua mnyonge wake upo, anachukua hifadhi kwako, akipata mwingine anakutosa na wewe unakaa kumsubiri tu ishhh, achana naye huyo tapeli mkubwa wa mapenzi huyo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wewe toka mwaka 2004 mpaka 2007 hukuwa umempata mwingine mpaka huyo akuchezee namna hiyo....au na wewe huwezi ishi bila yeye....sasa huyo anakufanya chambo....akisha umizwa huko wewe ndio poozeo lake...changamka bibie/kaka utakuja kukuuwa na gonjwa....shaurilo
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akikurudia jifanye umemkubalia alaf baada ya mda mfupi umpige chini ili nae aonje joto ya kuachwa...
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naona Preta umeamua kumpa za uso kabisaaa, and yes you are right, huyo demu ni poozeo aisee!!! she needs to open eyes and realise anatumika kama buti la gari
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Huyo anafaa umpige chini mbele ya marafiki zako! Mwingize kwenye chambo halafu umpe kibuti kitakacho mpa adabu maisha yake yote!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi mtoa mada ni mke/mme? maana mimi nina hisia ni mwanamke.....well hata kama ni mwanaume ushauri wako sio mzuri....kwanini umfanyie mwenzio hivyo....si muachane kiustaarabu
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo hana true love kwako, la msingi achana nae na uendelee na maisha yako mengine.akirudi kuomba msamaha mwambie nafasi yake haipo tena .
    Mbona amekufanya cartoon ya Tom & Jerry ?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Kiongozi ushakuwa mjukuu wa sheikh Yahya? Ulijuaje kama ni shori?
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hivi anapoondoka uwa na ww unakosa poozeo
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona umeamua kuulizia maiti ndani ya sanda.....
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi nina washkaji kama wawili hivi na wenyewe wanafanyiwa hivyo hivyo na wake zao!!

    Wakikosana kidogo tu, demu anakimbilia kusema anaondoka anarudi kwao, akiienda baada ya muda wanarudiana....wakikaa tena na kukosana demu anasema ni bora ndoa ivunjike na yeye arudi kwao.

    So mchezo umekuwa ndo huo! Jamaa niliwashauri wawaache hao wake zao...lakini mmoja anagoma kwa sababu tayari amezaa mtoto mmoja!!

    Dawa demu akitingisha kiberiti wewe unakitia moto kabisa!!!
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Achana na huyo mtu, ndio maana anakuacha kwa muda, anarudi huku akijua utamkubali bila shida. Na inaonekana karudi kulekule alikoacha, hivyo anawapanga bila nyie kujua. Mwishoni UTAAMBUKIZWA.
     
  14. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #14
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafanywa Spare tyre ishhh ujishtukii tu!!!
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mie hii kitu ya kuwa mliachana but stayed friends siielewi hata kidogo!

    mmeachana kama hamna mtoto hakuna kitu kinachowaunganisha hapo......kila mmoja ale gud time zake. mnakaa ati unaanza kupigiana simu na gf wa zamani ati she is just ur friend! go give a Mzungu that crap sie wabongo haiingii akilini hata kidogo
     
Loading...