Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini unajuta kuolewa na ukoo ule??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Unahisi mume ama mkeo mambo anayofanya ni sababu ya ukoo uliooa....
    Je ukujua wakati unaoa yuko ukoo gani..embu tuanze kufanya mapping jamani
    tusianze kulalamikia hiz koo zetu..huwa napenda ninaposikia mtu anasema
    yaani najuta kuolewa na ukoo ule..najuta kuzaa na ukoo ule kwani ulikuwa unazaa na dada yako mzazi??

    Usiende tu kwenye harusi za watu ukafurahia zile soda na bia za bure nenda kwenye ndoa kwa malengo usifurahie mwenzio ameoa ama akuolewa furahia je na wewe utaoa mtu sahihi ama autakuja kujuta
    binafsi niko na wewe unaeendelea kusubiri hakkikisha ume google sehemu muafaka tuachane na kutoa laana kwa hizi koo zetu jamani ...

    Nawatakia wanandoa wa leo ndoa njema na za mafanikio nawatakia kila mgen asikose chakula kama nilivyokosa jumamosi iliopita pale ukumbi wa twiga mbezi beach nikiwa ndnan ya full ac nikaambulia ndizi mbivu za kukaanga like if niko breakpoint ..aijalishi unaoa wapi swala ni makubaliano msikimbilie kwenye kumbi za garama na kushindwa kulisha watu kama wanavyotarajiwa

    all the best kwenye new ngo...usiogope hiyo ni taasisi baada ya miezi 6 tutakusajili kwenye chama cha wanaolala kama walivyozaliwa baadaa ya kuamini umeweza ndani ya miezi sita bila kutengana/KUPEANA MIGONGO
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Usiogope akuna kukata tamaa kwenye ndoa...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahha. . .Pdidy unanifurahisha sana.

    Kumbe chakula nacho ni muhimu ehhhh? Inabidi vianze kuuzwa mle mle ukumbini.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya makabila ukienda kusema nyumbani unataka kuoa ama kuolewa shangazi anaenda kufanya uchunguzi kuhusu familia husika. Ni kweli kuna mambo ya kuzingatia, ukiingia kwenye ukoo vululuvululu ni kazi haswaa! Manake mwenza wako unakuta hana hata role model! Mama yake anampiga baba na yeye anajionea ndio kawaida ya maisha! Baba yake anampiga mama na yeye anaona ndo mapenzi!
    Pdiddy na wewe uwe unaangalia harusi za kuzuka, sio kila ukitoa mchango ndo lazima uende, sawa?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kujua family unayoolewa au owa ni muhimu sana, kuna wengine wana maradhi ya kurithi kama ya akili, sitaki kuzaa matahira, wachawi na bisexual kwao kawaida, mmmh sitaki mapenzi au desperation inifanye niwe kipofu kiasi hicho.

    Nevertheless, kuna vitu ambavyo unaweza let it go maana hakuna ukoo/family isiyokuwa na mapungufu as long as binadamu hatuko sawa
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dingi alikuwa ananieleza ukitaka kuoa lazima utazame wajomba wa huyo mke unaye taka kuoa, kama wajomba zake hawana kasoro...ujuwe mambo super :cool2:
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sure thing!
    Kuoa au kuolewa co jambo dogo its a life comitment inayohitaji umakini wa hali ya juu na co kukurupuka. Kuna wengine hudhani akishamfaham mume wake mtarajiwa inatosha! Hapana! Inabid uwaelewe pia ndugu wa karibu wachache japo huwez kuwaelewa wote! Nowadays 2nashuhudia wa2 wanafahamiana miezi mi3 then ndoa na madhara yake ndo 2yaonayo daily ndoa zinavunjika
     
  8. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno.
    Nina ndugu yangu alipuuzia hili saivi anajuta cse since kaoa1993 till now hajawah Kua na furaha kila kukicha afadhali ya jana
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli kuangalia hayo muhimu kuna wengine wanamidomo na haweshi kukupavitisho ohhh unajaza choo,ohh unapeleka kwenu,ohhh umemteka ndugu yeti ohhhh nyumba wamejaa ndugu wa mke tele yani dhiki moja kwa zote...
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kila la heri wenye ndoa zenu. Mkishafanya maamuzi ya kuolewa msijutie, badala ya kupoteza muda kujuta ni bora ukafanya maamuzi mapya yaliyo sahihi.
    Zipendeni na mziheshimu ndoa zenu.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aidha mleta mada umeshajifunza neno! Next tym kwenye minuso ya kiivo beba chakula chako kabisaaa!
    Mi sioni tatizo kutembea na hotpot langu .
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha!
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine mama zao wadogo wana viherehere kuniona na binti wake ananibomu 10,000 faster huyu nilhic alishakuwaga shanging.mazafanta nikampga chini mtoto wao wanaendkeza njaa sana.
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    thanks
     
Loading...