Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ukioa marafiki wanakukimbia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Nov 15, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna hatua mbili kuu za marafiki kukumbia.
    Tena wanaokukimbia ni wale marafiki wa jirani ulio waona kama ndugu.
    Ukiwatangazia kuoa wanaonekana kwa nje kukuunga mkono, ukihitaji msaa wao wanakupotezea na simu zako hwapokei wala meseji jawajibu.

    Ngwe ya pili ukisha oa, utaona namba ya marafiki ikizidi kupungua.
    Washikaji , kama ndoa ni baraka kwa nini tukimbiane?

    Siji bar mara kwa mara , lakini njooni home, tunywe na tufurahi kama zamani.
    Tuache noma
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    marafiki wanafiki hao, jihadhari nao
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    imekuaje umewakimbiza......
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka ukishaoa jamaa wanajua hutaweza kuwa nao tena, maana utakuwa kwenye majukumu, so ishu kama kukesha nao bar hutaweza tena.
     
  5. Jatelo

    Jatelo Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wa cku izi wamewateka sana waume zao pale ndo inapokuwa mbichi sa washkaji huwa hawataki ukaribu ili wasiwe chanzo cha ndoa kuvunjika. Huo ndo mtazamo wangu.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    marafiki na ma wifi, wepi wavunjao ndoa?
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kumbe wewe mwenyewe huendi bar mara kwa mara ndio maana!
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majukumu yanafanya ule ukaribu unapungua
     
  9. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli umenena bamdogo. hata ndugu zako inakuwa si kama vile zamani. Maisha ni kurekebishana and no one is perfect.
     
  10. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rafiki wanaheshimu ndoa ndo mana...
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio kwamba wanakukimbia, wanakupa nafasi ya kujenga ndoa yako.

    Kwahio siku moja moja inabidi uweke mda wa kuwatafuta hili ujiunge nao. Usisubiri wakutafute, ni waungwana wao hawataki kukusumbua kwenye ndoa yako.

    Sio rahisi kutumia mda ule ule na marafiki zako baada ya ndoa.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    well said mkuu halafu kingine ni kwamba utakuta wife pozi zake ni za kuto hitaji ukaribu na mashemeji zake kuchukia unapokuwa umetembelewa maana anajua utatoka na huyo jamaa yako
     
  13. m

    mhondo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hoja hii inabidi ianzishiwe thread.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nibora wakiwa hamuonani mara kwa mara kumbuka kua ukishaoa unakua mwenye majukumu mengi, tulia na mkeo kwa muda na usipende kuleta marafiki nyumbani wasije kukuchukulia bure ukaanza kulia.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hao marafiki walio kukimbia walikuchangia? Kama hawakuchanga huenda wanaona aibu kuku face
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikija oa nami nitalichunguza hili!
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapa anaelalamika ni mwanaume! Je mkeo kama alikuwa na marafiki weng wa kiume na wakike siku awakaribishe waje kunywa hapo nyumbani utajisikia je?
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wee vipi tena ndo shukuru,kama tulikuwa tuna keshaaa bar hadii saa tisa, saa kumi usiku,we umeowaa.hatuwezi kulaa good time tena kama ulivyo kuwa single.so automatic cm msg zitapunguaa
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umefulia tu mkuu ndo sababu, ukiwa na hela marafiki ni guarantee , popote na katika hali yoyote.
    usibishe
     
Loading...