Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ujiue kwa kutemwa na mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOTTO MUNGO, Mar 12, 2012.

  1. D

    DOTTO MUNGO Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukosa taarifa nzuri, hasira na maamzi yasiyo ya busara yanapelekea wengi kujiua/kujinyonga/kunywa sumu pindi tu wanaposalitiwa na kuachwa na wake/waume zao. Kwa nini uchukue uamuzi huu hatari wakati kuna mbinu kibao.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa sababu kwako wewe unaangalia kwa upande wako bila hisia na kujua nini huyo muhusika aliweka kwenye huo usiano.
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi ni wanawake tu ambao wanajiua? Takwimu zako wazipata wapi? Hapa nchini na duniani kote wanaoongoza kwa kujiua ni wanaume sio wanawake.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    temporary insanity???
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbinu hutumiwa na wenye akili timamu!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa umamuzi ni huo, ningekuwa nimefufuka mara ya 11 mpaka leo hii
     
Loading...